1. Trang chủ
  2. Lịch thi đấu Bóng đá

Lịch thi đấu Bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay mới nhất được cập nhật liên tục tại kênh soikeoworldcup.org nhanh và chuẩn nhất, giúp người xem có thể sắp xếp thời gian của mình khi muốn xem trực tiếp các đội bóng mà mình mến mộ, soikeoworldcup.org luôn tạo mọi điều kiện thuận tiện nhất đến cho quý khán giả Việt, có niềm đam mê mãnh liệt với trái bóng tròn.

Hôm nay
Ngày mai
02/10
03/10
04/10
05/10
{{ title ? title : 'Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn' }}
Vòng đấu
{{ round.round }}
Không có dữ liệu kèo
Lịch bóng đá Ligue 1
02:00
Angers
?-?
Marseille
Lịch bóng đá La Liga
02:00
Athletic Bilbao
?-?
Almeria
Lịch bóng đá Bundesliga
01:30
Bayern Munchen
?-?
Bayer Leverkusen
Lịch bóng đá V-League
18:00
Hải Phòng FC
?-?
Hoàng Anh Gia Lai
19:15
TP.HCM FC
?-?
Sài Gòn FC
Lịch bóng đá J-League 1
12:00
Avispa Fukuoka
?-?
Vissel Kobe
12:00
Cerezo Osaka
?-?
Shonan Bellmare
Lịch bóng đá Hàn Quốc
12:00
FC Seoul
?-?
Daegu FC
Lịch bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS
06:30
Toronto FC
?-?
Inter Miami
Lịch bóng đá Cúp FA
02:00
Needham Market
?-?
Brightlingsea Regent
Lịch bóng đá Trung Quốc
16:30
Changchun Yatai
?-?
Shenzhen FC
Lịch bóng đá Giao hữu câu lạc bộ
18:30
Chao Pak Kei
?-?
CD Monte Carlo
Lịch bóng đá Hạng nhất Anh
02:00
Hull City
?-?
Luton Town
Lịch bóng đá Bồ Đào Nha
01:00
Sporting CP
?-?
Gil Vicente
03:15
FC Porto
?-?
Sporting Braga
Lịch bóng đá Mexico
07:00
Puebla
?-?
Club America
09:00
FC Juarez
?-?
Pumas U.N.A.M.
Lịch bóng đá Colombia
02:00
Leones
?-?
Boyaca Chico
03:00
Orsomarso
?-?
Fortaleza F.C
06:00
Tigres Zipaquira
?-?
Bogota FC
Lịch bóng đá Croatia
22:59
NK Varteks Varazdin
?-?
Istra 1961 Pula
Lịch bóng đá Bỉ
01:45
Standard Liege
?-?
Seraing United
Lịch bóng đá Slovakia
22:30
MFK Ruzomberok
?-?
MFK Skalica
Lịch bóng đá Chile
06:00
Union La Calera
?-?
Coquimbo Unido
01:00
Real Juventud San Joaquin
?-?
CD Trasandino de Los Andes
01:30
Independiente de Cauquenes
?-?
Deportes Limache
03:00
Municipal Santiago
?-?
Osorno
05:30
Linares Unido
?-?
AC Colina
Lịch bóng đá Ireland
01:45
St. Patricks Athletic
?-?
Derry City
01:45
Bohemians
?-?
UC Dublin
01:45
Dundalk
?-?
Drogheda United
02:00
Finn Harps
?-?
Shelbourne
Lịch bóng đá Romania
01:00
CS Universitatea Craiova
?-?
FC Voluntari
Lịch bóng đá Đan Mạch
00:00
Aalborg
?-?
Odense BK
Lịch bóng đá Argentina
05:00
Club Atletico Tigre
?-?
Aldosivi Mar del Plata
05:00
Estudiantes La Plata
?-?
Colon de Santa Fe
07:30
Club Atlético Unión
?-?
Newells Old Boys
07:30
Racing Club
?-?
Rosario Central
Lịch bóng đá Belarus
21:45
Dnepr Mogilev
?-?
Slutsksakhar Slutsk
00:00
FC Gomel
?-?
FK Vitebsk
Lịch bóng đá Bolivia
02:00
Real Santa Cruz
?-?
Real Tomayapo
07:00
Club Guabira
?-?
Jorge Wilstermann
Lịch bóng đá Hạng 2 Thụy Sĩ
00:30
Yverdon
?-?
Aarau
01:15
Lausanne Sports
?-?
FC Wil 1900
01:15
Thun
?-?
Neuchatel Xamax
Lịch bóng đá Ba Lan
22:59
Radomiak Radom
?-?
Cracovia Krakow
01:30
Wisla Plock
?-?
Piast Gliwice
Lịch bóng đá Hungary
01:00
Mezokovesd Zsory
?-?
Paksi SE Honlapja
Lịch bóng đá Hạng 2 Ý
01:30
Cosenza Calcio 1914
?-?
Como
Lịch bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha
02:00
Tenerife
?-?
Sporting Gijon
Lịch bóng đá Hạng 2 Đức
23:30
Hannover 96
?-?
Hamburger SV
23:30
SC Paderborn 07
?-?
Darmstadt
Lịch bóng đá Hạng 2 Nhật Bản
12:00
Ventforet Kofu
?-?
Tochigi SC
12:00
Thespa Kusatsu
?-?
Omiya Ardija
12:00
Montedio Yamagata
?-?
Albirex Niigata
11:00
Okayama Yunogo Belle (w)
?-?
Norddea Hokkaido (w)
11:00
Fukuoka AN (w)
?-?
Veertien Mie (W)
11:00
Yamato Sylphid (w)
?-?
Kibi International University (w)
12:00
JFA Academy Fukushima (w)
?-?
Tsukuba FC (w)
Lịch bóng đá Hạng 2 Hà Lan
01:00
PEC Zwolle
?-?
Jong Ajax (Youth)
01:00
Almere City FC
?-?
Roda JC
01:00
NAC Breda
?-?
VVV Venlo
01:00
Den Bosch
?-?
Heracles Almelo
01:00
ADO Den Haag
?-?
Jong PSV Eindhoven (Youth)
01:00
FC Eindhoven
?-?
Dordrecht
01:00
De Graafschap
?-?
AZ Alkmaar (Youth)
01:00
Helmond Sport
?-?
FC Oss
01:00
MVV Maastricht
?-?
Willem II
01:00
SC Telstar
?-?
FC Utrecht (Youth)
Lịch bóng đá Peru
01:15
Alianza Atletico Sullana
?-?
Universitario De Deportes
03:30
UTC Cajamarca
?-?
Univ.Cesar Vallejo
07:00
Carlos Manucci
?-?
Ayacucho Futbol Club
Lịch bóng đá Bulgaria
18:45
Septemvri Sofia
?-?
Spartak Varna
21:00
Cherno More Varna
?-?
Botev Vratsa
23:30
Botev Plovdiv
?-?
Slavia Sofia
Lịch bóng đá Tunisia
21:00
Rejiche
?-?
AS Slimane
21:00
Olympique de Beja
?-?
U.S.Monastir
21:00
US Ben Guerdane
?-?
CO Sidi Bouzid
Lịch bóng đá Hạng nhất Ba Lan
22:59
LKS Lodz
?-?
Zaglebie Sosnowiec
01:30
Chojniczanka Chojnice
?-?
Wisla Krakow
Lịch bóng đá Hạng 2 Nga
17:00
FC Yessentuki
?-?
FK Forte Taganrog
20:00
FK Kosmos Dolgoprudny
?-?
FK Kolomna
Lịch bóng đá Paraguay
05:30
Sol de America
?-?
Cerro Porteno
Lịch bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc
11:30
Gimpo FC
?-?
Chungnam Asan
Lịch bóng đá Hạng 3 Pháp
00:30
Orleans US 45
?-?
Villefranche
00:30
Bastia Borgo
?-?
Versailles 78
00:30
Concarneau
?-?
Chateauroux
00:30
USL Dunkerque
?-?
Stade Briochin
00:30
Le Mans
?-?
Avranches
00:30
Le Puy Foot 43 Auvergne
?-?
Red Star FC 93
00:30
Martigues
?-?
Paris 13 Atletico
00:30
Nancy
?-?
Cholet So
00:30
Bourg Peronnas
?-?
Sedan
Lịch bóng đá Hạng 4 Anh
01:45
Mansfield Town
?-?
Hartlepool United
Lịch bóng đá Hạng 3 Đức
00:00
Erzgebirge Aue
?-?
SV Meppen
Lịch bóng đá Vđqg Colombia
08:00
Dep.Independiente Medellin
?-?
Alianza Petrolera
Lịch bóng đá Venezuela
04:00
Caracas FC
?-?
Deportivo La Guaira
06:15
Estudiantes Merida FC
?-?
CD Hermanos Colmenares
Lịch bóng đá Serbia
22:00
Novi Pazar
?-?
Mladost Lucani
Lịch bóng đá Hạng 2 Thụy Điển
00:00
Motala AIF FK
?-?
IF Sylvia
Lịch bóng đá Hạng 2 Ba Lan
20:00
Garbarnia Krakow
?-?
Zaglebie Lubin B
Lịch bóng đá Hạng 2 Moldova
20:00
Vasieni
?-?
Drochia
20:00
Sporting Trestieni
?-?
FCM Ungheni
20:00
FC Floresti
?-?
FC Sucleia
Lịch bóng đá Syria
18:00
Al-Majd Damascus
?-?
Al-Wahda Damascus
18:00
Al futowa
?-?
Hutteen FC
18:00
Teshrin SC
?-?
Al-Karamah
18:00
Al Wathbah
?-?
Jableh SC
18:00
Al Ittihad (SYR)
?-?
Al-Jaish Damascus
20:00
Jableh SC
?-?
Al Jazeera
20:00
Al-Karamah
?-?
Al futowa
20:00
Al-Taleiah
?-?
Al-Majd Damascus
20:00
Al-Wahda Damascus
?-?
Al Ittihad (SYR)
20:00
Hutteen FC
?-?
Al Wathbah
Lịch bóng đá Tajikistan
17:30
FK Eskhata
?-?
FC Khatlon
Lịch bóng đá Turkmenistan
18:30
Kopetdag Asgabat
?-?
FC Altyn Asyr
19:00
Sagadam FK
?-?
FC Ahal
Lịch bóng đá Uruguay
04:00
Cerro Largo
?-?
Danubio FC
06:30
Plaza Colonia
?-?
Liverpool URU
Lịch bóng đá Ukraina
17:30
Veres
?-?
Rukh Vynnyky
21:00
Metalist 1925 Kharkiv
?-?
Kolos Kovalyovka
Lịch bóng đá Zimbabwe
20:00
Yadah FC
?-?
Tenax FC
Lịch bóng đá Hạng nhất Séc
23:30
FC Pisek
?-?
Sokol Hostoun
Lịch bóng đá Ngoại hạng Ethiopia
17:00
Welkite Ketema
?-?
Arba Minch
20:00
Bahir Dar Kenema FC
?-?
Ethio Electric FC
Lịch bóng đá Hạng 4 Đan Mạch
00:00
Holbaek
?-?
KFUM Roskilde
Lịch bóng đá Hạng Hai Bulgaria
20:00
Spartak Pleven
?-?
Belasitsa Petrich
20:00
Yantra Gabrovo
?-?
FK Levski Krumovgrad
20:00
FC Dunav Ruse
?-?
Vitosha Bistritsa
20:00
Litex Lovech
?-?
Sportist Svoge
Lịch bóng đá Tanzania
20:00
Tanzania Prisons
?-?
Azam
Lịch bóng đá Siêu Cúp Indonesia
20:30
Bali United
?-?
Persikabo 1973
Lịch bóng đá Ngoại hạng Canada
09:00
Pacific FC
?-?
FC Edmonton
Lịch bóng đá Hạng 2 U19 Hungary
17:00
Kecskemeti TE U19
?-?
Paksi SEU19
Lịch bóng đá Hạng nhất Latvia
20:00
Rigas Futbola skola II
?-?
Skanstes SK
Lịch bóng đá Hạng 2 Croatia
20:30
NK Orijent Rijeka
?-?
Kustosija
Lịch bóng đá Hạng nhất Mỹ
09:00
Las Vegas Lights
?-?
New Mexico United
Lịch bóng đá Ryman League
01:45
Enfield Town
?-?
Corinthian Casuals
01:45
Corinthian Casuals
?-?
Enfield Town
Lịch bóng đá Hạng Nhất Kosovo
18:00
KF 2 Korriku
?-?
KF Flamurtari Pristina(KOS)
18:00
KF Ulpiana
?-?
KF Arberia
Lịch bóng đá Hạng 2 Marốc
22:59
Chabab Ben Guerir
?-?
CAYB Club Athletic Youssoufia
22:59
USM Oujda
?-?
Racing Casablanca
Lịch bóng đá Ngoại hạng Bhutan
19:00
Tensung FC
?-?
RTC FC
Lịch bóng đá Nghiệp dư pháp
00:00
Les Herbiers
?-?
Angouleme
00:30
FC Bergerac
?-?
Trelissac
00:30
Boulogne
?-?
Bobigny A.C.
Lịch bóng đá Albania
20:00
KS Bylis
?-?
Erzeni
22:45
Teuta Durres
?-?
Vllaznia Shkoder
Lịch bóng đá Hạng 2 Áo
23:10
FC Dornbirn 1913
?-?
Austria Wien (Youth)
23:10
First Wien 1894
?-?
Kapfenberg
23:10
SK Vorwarts Steyr
?-?
SV Horn
01:30
St.Polten
?-?
SKU Amstetten
Lịch bóng đá phát triển chuyên nghiệp u21 Anh
19:00
Coventry U21
?-?
Barnsley U21
19:00
Ipswich U21
?-?
Watford U21
Lịch bóng đá U19 Uruguay
19:00
Liverpool Montevideo U19
?-?
Torque U19
Lịch bóng đá Vô địch Mexico nữ
05:05
Queretaro (w)
?-?
Cruz Azul (w)
07:00
Tijuana (w)
?-?
Toluca (w)
09:00
Tigres (w)
?-?
Monterrey (w)
Lịch bóng đá Mexico U20
21:00
Puebla U20
?-?
Club America U20
22:00
FC Juarez U20
?-?
Pumas U20
Lịch bóng đá Hạng 3 Croatia
20:30
Medjimurje
?-?
NK Osijek II
20:30
Radnik Sesvete
?-?
Mladost Zdralovi
20:30
NK Zrinski Jurjevac
?-?
Hrvace
20:30
NK Opatija
?-?
Jadran Porec
Lịch bóng đá Argentina Prim C Metropolitana
07:00
Talleres Rem de Escalada
?-?
Club Atletico Acassuso
Lịch bóng đá Latvita
21:00
Super Nova
?-?
Riga FC
Lịch bóng đá Nữ Mỹ
09:00
San Diego Wave (W)
?-?
North Carolina (w)
Lịch bóng đá Hạng C Israel
17:00
Maccabi Ironi Sderot
?-?
MS Hapoel Yeroham
17:00
SC Shicun Hamizrah
?-?
FC Hapoel Bnei Ashdod
19:00
Ironi Beit Dagan
?-?
MS Hapoel Lod
19:30
MS Pardes Hana Karkur
?-?
Tzeirey Um El Fahem
Lịch bóng đá Hạng 2 Israel
17:30
Maccabi Shaarayim
?-?
Bnei Eilat
17:30
Ironi Nesher
?-?
Maccabi Tamra
18:00
Tzeirey Kafr Kana
?-?
Hapoel Raanana
18:15
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
?-?
Moadon Sport Tira
18:30
Ironi Modiin
?-?
Maccabi Yavne
18:30
Hapoel Herzliya
?-?
Hapoel Holon Yaniv
19:00
Hapoel Kaukab
?-?
Hapoel Bnei Zalfa
19:30
Shimshon Kafr Qasim
?-?
MS Ironi Kuseife
19:30
Hapoel Bueine
?-?
Shimshon Bnei Tayibe
20:00
Hapoel Afula
?-?
Maccabi Petah Tikva FC
20:00
Hapoel Rishon Lezion
?-?
Maccabi Ahi Nazareth
20:00
Kafr Qasim
?-?
Bnei Yehuda Tel Aviv
20:00
Hapoel Umm Al Fahm
?-?
AS Ashdod
20:00
Ironi Nir Ramat HaSharon
?-?
Hapoel Acre FC
Lịch bóng đá Hạng nhất Đan Mạch
23:30
Hvidovre IF
?-?
Vejle
Lịch bóng đá Ngoại hạng Burkina Faso
22:59
Real du Faso
?-?
Royal FC
Lịch bóng đá Hạng 2 Mỹ
18:00
Pyunik B
?-?
Alashkert B Martuni
Lịch bóng đá Play-off Ecuador
07:00
Gualaceo SC
?-?
Universidad Catolica
Lịch bóng đá Germany Verbandsliga
00:00
FC Astoria Walldorf II
?-?
FV Fortuna Heddesheim
00:30
Bad Vilbel
?-?
JSK Rodgau
Lịch bóng đá Hạng 2 Lithuania
20:30
Nevezis Kedainiai
?-?
Banga Gargzdai B
21:00
Marijampole City
?-?
FK Zalgiris Vilnius B
22:59
DFK Dainava Alytus
?-?
Atomsfera Mazeikiai
00:00
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
?-?
FK Minija
Lịch bóng đá Hạng 3 Slovakia
21:00
Poprad
?-?
Novohrad Lucenec
Lịch bóng đá Wales FAW nam
01:30
Ammanford
?-?
Goytre Utd
01:30
Briton Ferry Athletic
?-?
Swansea University
01:30
Llanelli
?-?
Abbe Gavin Ni
01:30
Llandudno
?-?
Porthmadog
01:30
Ruthin Town FC
?-?
Chirk AAA
Lịch bóng đá Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển
00:00
FBK Balkan
?-?
FC Rosengard
00:00
Landvetter IS
?-?
Vastra Frolunda
00:00
Karlskrona AIF
?-?
Asarums IF FK
00:00
Kristianstads FF
?-?
Hassleholms IF
00:00
Onsala BK
?-?
Varbergs GIF FK
Lịch bóng đá Jordan
22:00
Ramtha Club
?-?
Moghayer Al Sarhan
00:30
Al Aqaba SC
?-?
AL-Sareeh
Lịch bóng đá Algerian
22:00
RC Arba
?-?
El Bayadh
01:00
Biskra
?-?
MC Magra
Lịch bóng đá Hạng 2 Síp
22:59
Omonia 29is Maiou
?-?
Omonia Aradippou
22:59
Ethnikos Achnas FC
?-?
Othellos Athienou
Lịch bóng đá J-League Division 1
11:00
Orca Kamogawa FC (w)
?-?
Cerezo Osaka Sakai (w)
11:00
Speranza Takatsuki(w)
?-?
Nippon Sport Science Universit (w)
Lịch bóng đá Hạng 2 Thuỵ Sĩ
00:00
Basuli B team
?-?
FC Luzern U21
Lịch bóng đá Hạng 2 Phần Lan
22:30
TPS Turku
?-?
KPV
Lịch bóng đá VĐQG Georgia
18:30
Merani Martvili
?-?
Samtredia
Lịch bóng đá Hạng 2 Ả Rập Xê Út
19:15
Al-Nahdha
?-?
Jerash FC
19:30
Al-Draih
?-?
Al Qous Club
19:30
Al-Sadd FC(SA)
?-?
Al Entesar
19:40
Al Bukayriyah
?-?
Arar FC
19:55
Al-Jndal
?-?
Hottain (KSA)
23:15
Al Taraji
?-?
Qilwah
Lịch bóng đá Cúp Châu Phi
20:00
Ethiopia U17
?-?
Tanzania U17
Lịch bóng đá Hạng 2 Paraguay
01:30
Rubio nu
?-?
Deportivo Santani
01:30
Guarani de Trinidad
?-?
Martin Ledesma
Lịch bóng đá Ngoại hạng Azerbaijan
22:00
Sabail
?-?
FK Gilan Gabala
Lịch bóng đá Hạng 2 Brazil
05:00
Centro Sportivo Alagoano
?-?
Guarani SP
05:00
Operario Ferroviario PR
?-?
Vila Nova
05:00
Sampaio Correa
?-?
Gremio (RS)
07:30
Chapecoense SC
?-?
Bahia
Lịch bóng đá U20 Algeria
22:00
MC Alger U21
?-?
ASO Chlef U21
22:00
HB Chelghoum Laid U21
?-?
JS Kabylie U21
22:59
MC Oran U21
?-?
USM Alger U21
Lịch bóng đá U21 Nga
17:00
Khimki Youth
?-?
FK Rostov Youth
17:00
PFC Sochi Youth
?-?
Chertanovo Moscow Youth
17:00
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
?-?
FK Nizhny Novgorod Youth
17:00
Strogino Youth
?-?
Spartak Moscow Youth
18:00
FK Orenburg Youth
?-?
Zenit St.Petersburg Youth
19:00
Fakel Youth
?-?
Dinamo Moscow Youth
19:00
FC Terek Groznyi Youth
?-?
Kuban Krasnodar Youth
19:00
Torpedo Moscow Youth
?-?
CSKA Moscow (R)
21:00
FK Krasnodar Youth
?-?
Lokomotiv Moscow Youth
Lịch bóng đá Hạng 3 Áo
00:00
SC Kalsdorf
?-?
SK Treibach
00:00
Andelsbuch
?-?
Kremser
00:00
Neusiedl
?-?
Wiener Viktoria
00:00
SAK Klagenfurt
?-?
Union Gurten
00:00
SV Hall
?-?
SPG Motz/Silz
00:00
SC Weiz
?-?
SC Gleisdorf
00:00
Salzburger AK 1914
?-?
SV Seekirchen
00:00
Andelsbuch
?-?
Kremser
00:00
SV Ried B
?-?
Allerheiligen
00:00
Deutschlandsberger SC
?-?
TUS Bad Gleichenberg
00:30
Traiskirchen
?-?
Team Wiener Linien
00:30
FC Magna Wiener Neustadt
?-?
SC Mannsdorf
00:30
Vocklamarkt
?-?
WSC Hertha Wels
00:30
Wiener SC
?-?
Mauerwerk
00:30
Traiskirchen
?-?
Team Wiener Linien
00:30
Wiener SC
?-?
Mauerwerk
01:00
Neusiedl
?-?
Wiener Viktoria
01:00
FC Magna Wiener Neustadt
?-?
SC Mannsdorf
Lịch bóng đá Hạng nhất Ireland
01:45
Waterford United
?-?
Cobh Ramblers
01:45
Wexford (Youth)
?-?
Bray Wanderers
01:45
Athlone Town
?-?
Longford Town
01:45
Treaty United
?-?
Galway United
Lịch bóng đá U19 Slovakia
19:30
Trencin U19
?-?
FC Kosice U19
Lịch bóng đá Hạng 3 Slovenia
00:00
Tinex Sencur
?-?
SD Visoko
Lịch bóng đá Hạng 4 Phần Lan
22:30
RiPS
?-?
LPS Helsinki
22:59
P-Iirot
?-?
ToVe Pori
23:15
Aifk Turku
?-?
TPK
23:15
FC Kontu
?-?
ToTe
23:30
FC Kirkkonummi
?-?
FC Espoo
00:00
TKT Tampere
?-?
FC Haka Juniors
00:00
EBK
?-?
FC Finnkurd
00:15
Herto
?-?
FC Viikingit E
Lịch bóng đá Hạng 3 Guatemala
09:00
Deportivo Mictlan
?-?
Sacachispas GT
Lịch bóng đá Algerian Ligue Professionnelle 2
22:00
ES Mostaganem
?-?
WA Boufarik
22:00
NA Hussein Dey
?-?
RC Relizane
22:00
SC Mecheria
?-?
GC Mascara
22:00
WA Tlemcen
?-?
SKAF Khemis Melina
22:00
MO Constantine
?-?
JSM Skikda
22:00
ES Ben Aknoun
?-?
MCB Oued Sly
22:00
CRB Temouchent
?-?
RC Kouba
22:00
ASM Oran
?-?
MC Saida
22:00
JSM Tiaret
?-?
OM Medea
Lịch bóng đá Hạng 1 Kazakhstan
17:00
FK Igilik
?-?
Okzhetpes
17:00
FC Zhetysu Taldykorgan
?-?
Zhenis
18:00
Yassy Turkistan
?-?
Ekibastuzets
18:00
Akademiya Ontustik
?-?
Baikonur
19:00
Bulat Temirtau
?-?
Lashyn Karatau
21:00
Kaisar Kyzylorda
?-?
Kairat Academy
Lịch bóng đá Gibraltar
01:45
Europa FC
?-?
Brunos Magpie
Lịch bóng đá Ngoại hạng Lebanon
19:30
Al-Ansar (LIB)
?-?
Shabab Al Ghazieh
20:30
Al-Safa
?-?
Al Bourj
Lịch bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc
12:00
Siheung City
?-?
Pocheon FC
Lịch bóng đá Vô địch Phần Lan nữ
22:59
Honka Espoo (w)
?-?
NJS (w)
Lịch bóng đá Bóng đá Khu vực Đức
22:00
DJK Vilzing
?-?
TSV Rain Am Lech
22:00
Bayern Munchen (Youth)
?-?
Greuther Furth (Youth)
22:59
SV Lippstadt
?-?
Rot-Weiss Ahlen
00:00
BSV Rehden
?-?
SV Drochtersen/Assel
00:00
FC Lokomotive Leipzig
?-?
Rot-Weiss Erfurt
00:00
BFC Viktoria 1889
?-?
Berliner FC Dynamo
00:00
Kickers Offenbach
?-?
SG Barockstadt
00:00
Hertha BSC Berlin Youth
?-?
Germania Halberstadt
00:00
SSV Ulm 1846
?-?
TSG Balingen
00:00
Eintracht Trier
?-?
Red and White Koblenz
00:00
TSV Steinbach Haiger
?-?
Vfr Aalen
00:00
Unterhaching
?-?
SpVgg Ansbach
00:00
SV Heimstetten
?-?
Wurzburger Kickers
00:00
FV Illertissen
?-?
Nurnberg (Youth)
00:00
FC Augsburg II
?-?
SpVgg Hankofen-Hailing
00:00
TSV Buchbach
?-?
FC Pipinsried
00:00
Schweinfurt 05 FC
?-?
VfB Eichstatt
00:00
Wacker Burghausen
?-?
TSV Aubstadt
00:00
Viktoria Aschaffenburg
?-?
Te Cu Kukuh Atta Seip
00:30
Rot-Weiss Oberhausen
?-?
Duren
00:30
Hannover 96 Am
?-?
VfV Borussia 06 Hildesheim
01:00
VFB Lubeck
?-?
SV Atlas Delmenhorst
Lịch bóng đá Hạng 2 Bỉ
01:00
Genk II
?-?
FCV Dender EH
01:00
Excelsior Virton
?-?
Club Brugge Ⅱ
Lịch bóng đá Nữ Bỉ
01:00
Charleroi (w)
?-?
Zulte Waregem VV (w)
01:30
Racing Genk (w)
?-?
Anderlecht (w)
Lịch bóng đá U21 Ukraina
18:00
Lviv U21
?-?
Dnipro-1 U21
Lịch bóng đá San Marino
02:15
AC Juvenes
?-?
Murata
Lịch bóng đá Hạng 3 Mexico
22:00
Atletico Mexicano F.E.
?-?
FC Politecnico
22:00
Club Union Central
?-?
Ecatepec FC
22:59
U.A. Zacatecas II
?-?
Fut Car
22:59
Club Atletico San Juan de Aragon
?-?
Aztecas AMF
22:59
FC San José del Arenal
?-?
CH Futbol Club
00:00
Tuzos Pachuca
?-?
CF Pachuca III
03:00
CD Halcones de Rayon
?-?
Promodep Central AC
03:00
Chilangos FC
?-?
Chivas Alamos FC
04:00
Celaya II
?-?
Estudiantes de Queretaro
05:00
CEFOR Chiapas
?-?
Deportivo Profutsoccer
05:00
Morelos
?-?
Tapatios Soccer FC
06:00
FC Santiago
?-?
HO GAR H. Matamoros
Lịch bóng đá Hạng 4 Ba Lan
21:00
Cartusia
?-?
Zawisza Bydgoszcz SA
21:30
Swit Skolwin
?-?
KS Pogon Nowe Skalmierzyce
Lịch bóng đá VĐ trẻ Tây Ban Nha
02:30
Ibarra U19
?-?
SD San Jose U19
Lịch bóng đá Czech Group D League
23:30
FK Chomutov
?-?
FK Olympie Brezova
Lịch bóng đá Giải hạng Ba Argentina
02:00
Estudiantes de Resistencia
?-?
Nacional JM Paz
Lịch bóng đá Germany Landesliga (cup)
01:00
PSV Wesel-Lackhausen
?-?
DJK Arminia Klosterhardt
01:00
FC Germania Lich-Steinstrass
?-?
FC Germania Teveren
Lịch bóng đá Nữ Áo
22:59
Neulengbach (w)
?-?
SKV Altenmarkt (w)
Lịch bóng đá Hạng 2 Séc
21:30
Dukla Prague
?-?
Vysocina jihlava
22:30
Marila Pribram
?-?
Sigma Olomouc B
22:59
Opava
?-?
FK MAS Taborsko
Lịch bóng đá Panama
08:00
San Francisco FC
?-?
CA Independente
Lịch bóng đá Giao Hữu Quốc Tế
19:45
Botswana (w)
?-?
Namibia (w)
Lịch bóng đá Hạng nhất New Zealand
07:00
Cashmere Technical
?-?
Miramar Rangers
08:00
Napier City Rovers
?-?
Wellington Phoenix Reserve
09:00
Wellington Olympic
?-?
Auckland City
Lịch bóng đá Germany Oberliga NOFV
00:00
FC Suderelbe
?-?
FC Union Tornesch
00:00
HEBC Hamburg
?-?
SV Rugenbergen
00:00
MSV Neuruppin
?-?
FSV Optik Rathenow
00:00
FSV Fernwald
?-?
Turk Gucu Friedberg
00:00
Hertha Wiesbach
?-?
FV Diefflen
00:00
Villingen
?-?
Pforzheim
00:30
Engers
?-?
Ahrweiler BC
00:30
TuRa Harksheide
?-?
SC Victoria Hamburg
00:30
USC Paloma
?-?
Niendorfer TSV
00:30
Rot-Weiss Walldorf
?-?
FC 1906 Erlensee
00:30
FC Eddersheim
?-?
Viktoria Griesheim
00:30
FC Kleve
?-?
FSV Duisburg
00:30
FC Monheim
?-?
SpVg Schonnebeck
00:30
SV Ahlerstedt Ottendorf
?-?
Rotenburger SV
00:30
ATSV Mutschelbach
?-?
Nottingen
00:30
FC Oberneuland
?-?
ESC Geestemunde
00:30
Hamm United
?-?
Tus Dassendorf
00:30
Bonner sc
?-?
Bergisch Gladbach 09
00:45
Hertha Zehlendorf
?-?
SC Staaken
01:00
FC Viktoria Arnoldsweiler
?-?
SpVg Frechen 20
01:00
MTV Gifhorn
?-?
TSV Pattensen
01:00
KSV Baunatal
?-?
Eintracht Frankfurt (Youth)
Lịch bóng đá Indonesia
18:15
Deltras Sidoarjo
?-?
Kalteng Putra FC
Lịch bóng đá Hạng 3 Romania
21:00
Real Bradu
?-?
CS Dinamo Bucuresti
21:00
CS Universitatea Craiova B
?-?
CSO Petrolul Potcoava
21:00
FK Csikszereda Miercurea Ciuc II
?-?
CS Dante Botosani
21:00
Avantul Reghin
?-?
CS Metalurgistul Cugir
21:00
Baile Felix
?-?
CS Sportul Simleu Silvaniei
21:00
Universitatea Alba Iulia
?-?
Unirea Alba Iulia
21:00
CS Aerostar Bacau
?-?
Unirea Branistea
21:00
CS Soimii Lipova
?-?
Crisul Chisineu Cris
21:00
FC Pucioasa
?-?
CSM Flacara Moreni
21:00
Steaua Bucuresti 2
?-?
Tunari
21:00
CS Phoenix Buzias
?-?
CS Avantul Periam
Lịch bóng đá Palestine
20:00
Shabab Al-Amaari
?-?
Al Bireh Foundation
21:00
Thagafi Tulkarem
?-?
Markz Balata
22:59
Hilal AL Quds
?-?
Shbab Alkhaleel
Lịch bóng đá Vô địch Đức nữ
00:16
VfL Wolfsburg (w)
?-?
Bayer Leverkusen (w)
Lịch bóng đá Nữ Hà Lan
00:30
Feyenoord Rotterdam (W)
?-?
SC Telstar (W)
00:30
Zwolle (w)
?-?
Fortuna Sittard (W)
00:30
VV Alkmaar (w)
?-?
Excelsior Barendrecht (w)
Lịch bóng đá Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:30
Deportivo Espanol
?-?
Sportivo Italiano
Lịch bóng đá Hạng nhất Argentina
07:10
Gimnasia Jujuy
?-?
San Martin Tucuman
Lịch bóng đá Ngoại hạng Armenia
19:00
FC Avan Academy
?-?
BKMA
22:30
Ararat Yerevan
?-?
Urartu
Lịch bóng đá Ngoại hạng Bờ Biển Ngà
22:30
SOL FC Abobo
?-?
USC Bassam
Lịch bóng đá Hạng 4 Áo
23:30
St Jakob/Rosental
?-?
ATUS Ferach
23:30
SV Kraig
?-?
ASKO Kottmannsdorf
00:00
USV Fliesen Klampfer Gabersdorf
?-?
SV Rader Nais Tobelbad
00:00
SV Strass
?-?
TuS Rein
00:00
SK Furstenfeld
?-?
Usv Mettersdorf
00:00
SV Ilz
?-?
SV Frauental
00:00
Weinland Gamlitz
?-?
ASK Mochart Koflach
00:00
SC Bruck An Der Mur
?-?
UFC Fehring
00:00
SV Schwechat
?-?
ASV 13 Vienna
00:30
Kottingbrunn
?-?
Langenrohr
00:30
SV Leithaprodersdorf
?-?
SV St Margarethen
Lịch bóng đá Nữ Italia
00:00
Como 2000 (w)
?-?
Inter Milan (w)
Lịch bóng đá Cúp Capital Territory Nữ
12:00
Canberra Olympic(w)
?-?
Belconnen United (w)
Lịch bóng đá Kuwait
22:00
Al-Ttadamon(KUW)
?-?
Al-Sahel
00:20
Al-Arabi Club (KUW)
?-?
Al-Jahra
Lịch bóng đá Hạng nhất Thái Lan
18:00
Nakhon Pathom FC
?-?
Rayong FC
Lịch bóng đá nữ pháp
02:00
Montpellier (w)
?-?
Bordeaux (w)
Lịch bóng đá U20 Brazil
01:00
Chapecoense (Youth)
?-?
Camboriu FC U20
01:00
Criciuma SC (Youth)
?-?
Concordia U20
01:00
Independente Futebol Sao Joseense U20
?-?
Maringa FC U20
01:30
Patriotas U20
?-?
Coritiba PR (Youth)
Lịch bóng đá Punjab Ấn Độ
17:30
Central Reserve Police Force FC
?-?
Guru FC
17:30
Dalbir Football Academy
?-?
Minerva Academy FC
Lịch bóng đá Welsh
01:45
Airbus UK Broughton
?-?
Bala Town F.C.
01:45
The New Saints
?-?
Newtown AFC
Lịch bóng đá Hạng 3 Nhật Bản
12:00
Fujieda MYFC
?-?
Yokohama SCC
Lịch bóng đá Hạng 4 Brazil
19:30
Fonte Nova/PA
?-?
Capitao Poco EC
00:30
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
?-?
EC Mamore MG
Lịch bóng đá Ireland Leinster Senior League
01:45
Templeogue United FC
?-?
Larkview Boys
02:00
Carrigaline United
?-?
University College Cork
Lịch bóng đá Nga nữ
20:30
Rubin Kazan (w)
?-?
Chertanovo Moscow (w)
21:00
Zvezda 2005 (w)
?-?
FK Ryazan (w)
22:59
Lokomotiv Moscow (w)
?-?
Zenit St Petersburg (w)
Lịch bóng đá Marốc
22:00
FAR Forces Armee Royales
?-?
DHJ Difaa Hassani Jadidi
02:30
SCCM Chabab Mohamedia
?-?
Raja Casablanca Atlhletic
Lịch bóng đá Hạng nhất UAE
20:15
Hatta
?-?
Gulf Heroes FC
20:20
City Club
?-?
Dubba Al-Husun
Lịch bóng đá Hạng 2 Panama
04:00
Union Cocle
?-?
Atletico Chiriqui Reserves
05:00
SD Atletico Nacional
?-?
SD Panama Oeste
Lịch bóng đá Vô địch quốc gia Uzbekistan
20:30
Sogdiana Jizak
?-?
OTMK Olmaliq
Lịch bóng đá Hạng nhất Malaysia
20:00
Selangor PKNS
?-?
Darul Takzim II
20:00
Kelantan United
?-?
Kelantan
Lịch bóng đá U21 Anh
01:00
Middlesbrough U21
?-?
Newcastle U21
01:00
Norwich City U21
?-?
Derby County U21
01:00
Leeds United U21
?-?
Stoke City U21
01:00
Aston Villa U21
?-?
West Bromwich U21
01:00
Fulham U21
?-?
Everton U21
01:00
Brighton U21
?-?
Tottenham U21
Lịch bóng đá Ngoại hạng Bosnia và Herzegovina
20:00
FK Tuzla City
?-?
Sarajevo
20:00
FK Velez Mostar
?-?
Posusje
01:00
HSK Zrinjski Mostar
?-?
Sloboda
Lịch bóng đá Hạng 2 Ukraina
18:00
Metalurh Zaporizhya
?-?
Hirnyk-Sport
Lịch bóng đá U23 Thủ đô úc
09:00
Canberra Croatia FC U23
?-?
Monaro Panthers U23
Lịch bóng đá Bắc Ireland
01:45
Portadown
?-?
Glenavon Lurgan
01:45
Glentoran FC
?-?
Ballymena United
Lịch bóng đá Ngoại Hạng Uganda
20:00
Vipers
?-?
Bright Stars
Lịch bóng đá Trẻ Argentina
20:00
Velez Sarsfield Reserves
?-?
Boca Juniors Reserve
21:00
Lanus Reserves
?-?
Talleres Cordoba Reserve
21:00
Godoy Cruz Reserves
?-?
Banfield Reserves
21:00
Sarmiento Junin Reserve
?-?
Central Cordoba SdE Reserves

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay trên trang baucua.club

soikeoworldcup.org là một trong web chuyên cập nhật các thông tin về lịch thi đấu bóng đá, bảng xếp hạng bóng đá, tỷ lệ kèo, cách soi kèo cũng như đưa ra nhận định bóng đá vô cùng chính xác.Và lịch thi đấu bóng đá hôm nay cũng là chuyên mục chính mà soikeoworldcup.org đưa đến người xem vô cùng nhanh chóng.

Cập nhật lịch thi đấu những giải đấu bóng đá nào?

Đến với soikeoworldcup.org bạn sẽ được đội ngũ nhân viên của soikeoworldcup.org phục vụ một cách nồng nhiệt bởi họ đều là người có kinh nghiệm trong lĩnh vực bóng đá, yêu quý trái bóng tròn và am hiểu rất rõ về thông tin của các đội bóng cũng như các giải đấu. Chính vì vậy mà lịch thi đấu của mọi giải đấu bóng đá hấp dẫn đều được soikeoworldcup.org cập nhật đầy đủ và chi tiết nhất đến người xem. 

Ngoại hạng Anh (English Premier League)

Giải ngoại hạng anh là một trong những giải bóng đá nổi tiếng nhất thế giới có số lượng nhiều người quan tâm đông đảo. Được biết đến với một cái tên gọi khác là Premier League, tập hợp những trận đấu vô cùng hấp dẫn của các đội bóng tại Anh. Và không những lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, soikeoworldcup.org còn cập nhật nhiều thông tin bổ ích đến cho người xem. Trong đó có các thông tin như danh sách đội chơi, lịch sử đối đầu, giai đoạn phát triển của giải đấu.

La Liga (Tây Ban Nha)

Một giải bóng đá nổi tiếng trên thị trường bóng đá thế giới, đây cũng là niềm tự hào của quốc gia Tây Ban Nha. Có thể nói ngoài Ngoại hạng Anh thì La Liga là giải đấu sở hữu số lượng Fan khủng nhất hiện nay. Nên để đáp ứng sự mong đợi của người xem trong mùa giải La liga, soikeoworldcup.org luôn cố gắng cập nhật lịch thi đấu La Liga cũng như link xem trực tiếp đầy đủ nhất.

Bundesliga (Đức)

Đức từ lâu đã là quốc gia có truyền thống nổi bật về bóng đá và với xu thế ngày càng phát triển, thì bóng đá Đức cũng đang giành được nhiều sự chú ý từ người hâm mộ trên toàn cầu. Vì vậy nếu bạn cũng yêu mến Bundesliga thì đừng quên truy cập baucua.club/ để tham khảo lịch đấu bóng đá Đức được cập nhật một cách  chi tiết nhất cho bạn.

Ligue 1 (Pháp)

Không kém cạnh các giải Laliga, Ngoại hạng Anh hay Bundesliga, Ligue 1 cũng là một giải đấu được tập hợp những đội bóng tầm cỡ Châu Âu. Nên soikeoworldcup.org luôn cẩn thận thu thập thông tin về Ligue 1 đến cho người hâm mộ nhanh nhất trong ngày.

Serie A (Ý)

Serie A còn gọi là Serie A TIM do được tài trợ bởi TIM, là một giải đấu chuyên nghiệp cao nhất, cấp câu lạc bộ trong hệ thống các giải đấu bóng đá Ý. Nên Serie A cũng là một trong những đấu khá được chú ý trong nhiều năm qua. Nên cũng như những giải đấu tầm cỡ khác soikeoworldcup.org cũng sẽ cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất về Serie A đến cho người xem.

Champions League (C1)

UEFA Champions League là một giải bóng đá cấp câu lạc bộ hàng năm, được tổ chức bởi Liên đoàn bóng đá châu Âu, dành cho các câu lạc bộ có thứ hạng cao tại các giải vô địch quốc gia châu Âu. Nơi hội tụ của những tinh anh trong làng bóng đá thế giới. Nếu bạn yêu thích giải bóng đá này thì hãy ghé ngay soikeoworldcup.org để có thể nắm được những thông tin cơ bản về các đội trong giải đấu cũng như Lịch thi đấu C1 chi tiết nhất nhé.

Europa League (C2)

Mỗi năm khi đến thời điểm mùa giải Europa League thì người hâm mộ bóng đá toàn cầu đều như hòa mình vào bầu không khí sôi động của bóng đá, nên những thông tin nóng hổi về giải đấu Europa League như Lịch thi đấu Cup C2, nhận định kèo, cách soi kèo hiệu quả, đều được cập nhật một cách đầy đủ nhất trên website của soikeoworldcup.org.

V-League (Việt Nam)

Ngoài những giải bóng đá hấp dẫn trên thế giới thì trong vài năm trở lại đây bóng đá nước nhà, cũng đang có nhiều sự tiến bộ lớn nhờ vào chiến lược tài tình của HLV Park Hang Seo, vì vậy soikeoworldcup.org cũng không bỏ sót việc cập nhật Lịch thi đấu bóng đá V-League đến cho người xem.

Kết luận

soikeoworldcup.org là một trong những địa chỉ trang web cập nhật tất tần tật cho các bạn những thông tin lịch thi đấu bóng đá, nhanh và chuẩn nhất hiện nay. Tin tưởng soikeoworldcup.org là lựa chọn đúng đắn nhất dành cho bạn. 

Tiện ích bóng đá

💹 Bảng Xếp Hạng
V League
Ngoại hạng anh
Cúp C1
Cúp C2
La Liga
Bundesliga
Serie A
Ligue 1
VL WC Châu Á

Soi Kèo

Menu