Lịch bóng đá Cúp C1 Châu Âu nữ
00:45
Ajax Amsterdam Nữ
?-?
Chelsea FC Nữ
Lịch bóng đá VĐQG Ghana
22:00
Accra Lions
?-?
Great Olympics
Lịch bóng đá VĐQG Argentina
07:15
Argentinos Juniors
?-?
Rosario Central
Lịch bóng đá Hạng 2 Nhật Bản
12:00
Fagiano Okayama
?-?
Mito Hollyhock
12:00
Vegalta Sendai
?-?
Roasso Kumamoto
12:00
Yokohama FC
?-?
Thespa Kusatsu
12:00
Blaublitz Akita
?-?
Tochigi SC
12:00
JEF United Ichihara Chiba
?-?
Shimizu S-Pulse
12:00
Ventforet Kofu
?-?
Ban Di Tesi Iwaki
12:00
Montedio Yamagata
?-?
Fujieda MYFC
12:00
Oita Trinita
?-?
Kagoshima United
Lịch bóng đá Giao hữu CLB
18:00
Stromsgodset
?-?
Sandefjord
01:00
Orebro Soder Nữ
?-?
Gamla Upsala SK Nữ
02:45
Drogheda United
?-?
Athlone Town
Lịch bóng đá Hạng 2 Anh
02:45
Bradford City
?-?
Notts County
Lịch bóng đá Hạng 2 Colombia
07:30
Deportes Quindio
?-?
Real Cartagena
Lịch bóng đá VĐQG Ecuador
04:30
Cumbaya FC
?-?
Mushuc Runa
07:00
Orense SC
?-?
SC Imbabura
Lịch bóng đá VĐQG Venezuela
02:00
Estudiantes Merida FC
?-?
Universidad Central de Venezuela
04:45
Deportivo La Guaira
?-?
Carabobo FC
07:30
Portuguesa FC
?-?
Metropolitanos FC
Lịch bóng đá Hạng 2 Mexico
06:05
Cancun FC
?-?
Tepatitlan de Morelos
08:05
CF Atlante
?-?
Mineros de Zacatecas
10:05
Alebrijes de Oaxaca
?-?
Tlaxcala FC
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Colombia
06:10
Jaguares de Cordoba
?-?
Atletico FC
Lịch bóng đá Ngoại hạng Sierra Leone
23:15
Mighty Blackpool
?-?
Lamboi
Lịch bóng đá VĐQG Brazil nữ
01:00
Real Brasilia FC Nữ
?-?
Ferroviaria SP Nữ
01:00
Sao Paulo/SP Nữ
?-?
Kindermann Nữ
06:30
Flamengo/RJ Nữ
?-?
Cruzeiro MG Nữ
Lịch bóng đá Hạng Nhất Argentina
01:30
Estrella de Berisso
?-?
Deportivo Metalurgico
Lịch bóng đá Ryman League
02:45
Bognor Regis Town
?-?
Whitehawk
02:45
Concord Rangers
?-?
Potters Bar Town
02:45
Hastings United
?-?
Hornchurch
02:45
Canvey Island
?-?
Horsham
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Mỹ
05:00
Chattanooga
?-?
Miami United
06:00
SC Brave Lions
?-?
Savannah Clovers
06:00
Vermont Green
?-?
Lexington
06:00
Forward Madison FC
?-?
Duluth
06:30
West Chester United
?-?
Maryland Bobcats FC
06:30
South Georgia Tormenta FC
?-?
America CFL Spurs
07:00
Tulsa Athletics
?-?
Northern Colorado
09:30
Portland Timbers Reserve
?-?
El Farolito SC
Lịch bóng đá Hạng 5 Anh
Lịch bóng đá Japanese WE League
11:00
Nojima Stella Nữ
?-?
Nagano Parceiro Nữ
11:00
Omiya Ardija Nữ
?-?
NTV Beleza Nữ
12:00
Cerezo Osaka Sakai Nữ
?-?
Hiroshima Sanfrecce Nữ
12:00
AS Elfen Sayama Nữ
?-?
INAC Nữ
12:00
Urawa Red Diamonds Nữ
?-?
Vegalta Sendai Nữ
Lịch bóng đá The lowlands Scotland
02:45
Tranent Juniors
?-?
East Stirlingshire
02:45
Albion Rovers
?-?
Cumbernauld Colts
Lịch bóng đá Bang Nam Úc
16:45
Cumberland United FC
?-?
Fulham United FC
Lịch bóng đá England U21 Professional Development League 2
20:00
Ipswich U21
?-?
Bournemouth AFC U21
20:00
Barnsley U21
?-?
Coventry U21
20:00
Fleetwood Town U21
?-?
Wigan U21
20:00
Watford U21
?-?
Bristol City U21
21:00
Sheffield Utd U21
?-?
Peterborough U21
02:00
Hull U21
?-?
Birmingham U21
Lịch bóng đá U20 NSW
14:00
Nepean FC U20
?-?
UNSW FC U20
Lịch bóng đá Argentina Prim C Metropolitana
06:10
Comunicaciones BsAs
?-?
CA Fenix Pilar
Lịch bóng đá Hạng 2 Cearense Brazil
02:00
Tiradentesce
?-?
CEFAT Tirol
Lịch bóng đá Hạng nhất Bắc Ailen
Lịch bóng đá Israel B League
20:00
Sport Club Dimona
?-?
Shimshon Kafr Qasim
20:00
Hapoel Bnei Zalfa
?-?
Tzeirey Kafr Kana
Lịch bóng đá Cúp Liên Đoàn Iceland nữ
01:00
Tindastoll Neisti Nữ
?-?
Keflavik Nữ
Lịch bóng đá Giải trẻ Anh
20:00
Lincoln City Reserves
?-?
Mansfield Town Reserve
Lịch bóng đá Australia Queensland Pro Series
16:30
Eastern Suburbs Brisbane
?-?
Gold Coast United
Lịch bóng đá Cúp Trẻ Hà Lan
22:00
Vitesse U21
?-?
PEC Zwolle U21
Lịch bóng đá Hạng 3 Hy Lạp
20:00
Panelefsiniakos
?-?
Pamvouprasiakos
Lịch bóng đá Vô địch Australian Welsh
16:00
Nepean Football Club
?-?
University NSW
Lịch bóng đá Úc Nữ
11:00
Wellington Phoenix Nữ
?-?
Adelaide United Nữ
Lịch bóng đá England National League Women
02:45
Solihull Moors Nữ
?-?
Northampton Town Nữ
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Amapaense
02:00
Sao Paulo AP
?-?
Santos Macapa
Lịch bóng đá Wales FAW nam
02:30
Briton Ferry Athletic
?-?
Afan Lido
02:30
Caerau Ely
?-?
Pontardawe Town
02:30
Denbigh Town
?-?
Gresford
02:30
Holywell
?-?
Prestatyn Town FC
Lịch bóng đá VĐQG Angiêri
21:30
MC Magra
?-?
CR Belouizdad
Lịch bóng đá Hạng 2 Thụy Sỹ
02:00
YF Juventus Zurich
?-?
Taverne
Lịch bóng đá PakistanYajia
06:30
Parintins FC
?-?
Rio Negro AM
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Kazakhstan
Lịch bóng đá VĐQG Bahrain
01:45
Al-Ittifaq
?-?
Bahrain SC
Lịch bóng đá Vô địch Tocantinense Brazil
04:00
Capital TO
?-?
Tocantinopolis
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Gaucho
06:00
Gremio (RS)
?-?
Caxias RS
06:00
Internacional RS
?-?
Juventude
Lịch bóng đá VĐQG Anh-Bắc Anh
02:45
Radcliffe Borough
?-?
Morpeth Town
02:45
Stafford Rangers
?-?
Macclesfield Town
Lịch bóng đá Nữ Euro
20:00
Denmark Nữ U17
?-?
Poland Nữ U17
20:00
North Macedonia Nữ U17
?-?
Scotland Nữ U17
Lịch bóng đá Italia Serie D
01:30
Vicenza
?-?
US Fiorenzuola
Lịch bóng đá VĐQG Đức
01:00
SV Babelsberg 03
?-?
Chemnitzer
Lịch bóng đá Hạng 2 Uzbekistan
19:40
Kuruvchi Kokand Qoqon
?-?
Buxoro FK
21:00
Mashal Muborak
?-?
Aral Nukus
Lịch bóng đá D5 Đức
00:30
SV Donaustauf
?-?
Wurzburger FV
01:00
TSV Kornburg
?-?
SSV Jahn Regensburg II
Lịch bóng đá Qatar QFA Cúp
01:30
Al Bidda SC
?-?
Al-Khuraitiat
Lịch bóng đá Isthmian League
02:30
Burgess Hill Town
?-?
Ashford Utd
02:45
Binfield
?-?
Sutton Common Rovers
02:45
Raynes Park Vale
?-?
Thatcham Town
02:45
Ashford Town
?-?
Leatherhead
Lịch bóng đá Khu vực Colombia
20:00
Rojo FC
?-?
Envigado FC Reserves
20:30
Atletico Nacional Medellin Reserves
?-?
Rionegro Aguilas Reserves
00:00
Total Soccer FC
?-?
Politecnico J.I.C.
00:00
E.D.P IND. Medellin
?-?
Ferrovalvulas FC
Lịch bóng đá OFC Nations Cup
Lịch bóng đá nữ El Salvador
04:00
CD Luis Angel Firpo Nữ
?-?
CD Dragon Nữ
Lịch bóng đá Nữ Hy Lạp
18:00
Asteras Tripolis (W)
?-?
AO Rea Nữ
Lịch bóng đá Germany Oberliga NOFV
01:30
TSG Pfeddersheim
?-?
FV Dudenhofen
01:30
SV Halstenbek Rellin
?-?
FC Union Tornesch
01:30
FC Suderelbe
?-?
Niendorfer TSV
Lịch bóng đá Cúp Quốc gia Italia (Hạng 3)
Lịch bóng đá ENG SD1
02:45
Bedford Town
?-?
AFC Dunstable
02:45
Biggleswade Town
?-?
Biggleswade FC
02:45
Aylesbury United
?-?
Waltham Abbey
Lịch bóng đá FFSA SLR
14:30
Cumberland United Reserves
?-?
Fulham United FC Reserves
16:00
White City FK Beograd Reserves
?-?
South Adelaide Reserves
16:15
West Torrens Birkalla B
?-?
Salisbury Utd Reserves
16:30
Adelaide Blue Eagles Reserve
?-?
Playford Reserves
16:30
Adelaide Raiders SC Reserve
?-?
Adelaide Olympic Reserve
Lịch bóng đá VĐQG Anh (Phía Nam)
02:45
Needham Market
?-?
Redditch United
02:45
Alvechurch
?-?
AFC Telford United
Lịch bóng đá Bắc Anh Hạng nhất
02:45
Sheffield FC
?-?
Winterton Rangers
02:45
Kidsgrove Athletic
?-?
Avro FC
02:45
Hednesford Town
?-?
Vauxhall Motors
02:45
1874 Northwich
?-?
Hanley Town
02:45
Walsall Wood
?-?
Boldmere St Michaels
02:45
Hinckley Leicester Road
?-?
Anstey Nomads
Lịch bóng đá Hạng nhất Argentina
02:00
Gimnasia yTiro
?-?
Almirante Brown
Lịch bóng đá VĐQG Anh-Nam Anh
02:45
Tiverton Town
?-?
Dorchester Town
02:45
AFC Totton
?-?
Plymouth Parkway
Lịch bóng đá Hạng Nhất GFA
22:59
Brikama United
?-?
Steve Biko
Lịch bóng đá Vô địch nữ Nam Mỹ U17
04:00
Chile Nữ U17
?-?
Bolivia Nữ U17
06:30
Ecuador Nữ U17
?-?
Paraguay Nữ U17
Lịch bóng đá Hạng 3 Nhật Bản
11:00
Gainare Tottori
?-?
Kamatamare Sanuki
12:00
Giravanz Kitakyushu
?-?
Osaka FC
12:00
AC Nagano Parceiro
?-?
Fukushima United FC
12:00
Nara Club
?-?
Vanraure Hachinohe FC
12:00
Miyazaki
?-?
Azul Claro Numazu
12:00
Kataller Toyama
?-?
Zweigen Kanazawa FC
12:00
Matsumoto Yamaga FC
?-?
Grulla Morioka
Lịch bóng đá Hạng 4 Brazil
06:15
Moto Club Sao Luis MA
?-?
Cordino
Lịch bóng đá Ireland Leinster Senior League
02:45
Malahide United
?-?
Lucan United
02:45
Wayside Celtic
?-?
Killester Donnycarne
Lịch bóng đá Northern Ireland League
02:45
PSNI
?-?
Queen's University
Lịch bóng đá Brazil L
03:00
Vasco AC
?-?
ADE Senador Guiomard
06:00
Atletico Acreano
?-?
Independent AC
Lịch bóng đá hạng 5 phía Nam Anh
02:45
Truro City
?-?
Eastbourne Borough
02:45
Braintree Town
?-?
Weymouth
02:45
Hampton Richmond Borough
?-?
Welling United
Lịch bóng đá Giải dự bị Scotland
21:00
Kilmarnock (R)
?-?
Queen of South (R)
21:00
Livingston Reserves
?-?
Queens Park Reserves
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Roraimense
06:00
River(RR)
?-?
Monte Roraima/RR
08:00
Rio Negro RR
?-?
Nautico (RR)
Lịch bóng đá Hạng nhất Scotland
02:45
Kelty Hearts
?-?
Alloa Athletic
Lịch bóng đá All Africa Soccer
03:00
Ghana U20
?-?
U20 Senegal
Lịch bóng đá Argentina Reserve League
19:00
Deportivo Laferrere Reserves
?-?
Deportivo Armenio Reserves
19:00
UAI Urquiza Reserves
?-?
CSD Flandria Reserves
19:00
Acassuso Reserves
?-?
Sportivo Italiano Reserves
19:00
Villa Dalmine Reserves
?-?
Ferrocarril Midland Reserves
00:00
Excursionistas Reserves
?-?
Argentino Merlo Reserves
01:00
Belgrano Reserves
?-?
Banfield Reserves
01:00
Defensa y Justicia Reserves
?-?
Newell's Reserves
01:00
CA Colegiales Reserves
?-?
CS Dock Sud Reserves
01:00
Gimnasia LP Reserves
?-?
Instituto AC Cordoba II
01:30
Deportivo Merlo Reserves
?-?
Club Comunicaciones Reserves
05:00
Central Cordoba SdE Reserves
?-?
CA Independiente Reserves
Lịch bóng đá hạng 5 Bắc Anh
02:45
Blyth Spartans
?-?
Buxton FC
02:45
Bishop's Stortford
?-?
Kings Lynn