1. Trang chủ
  2. Kết quả bóng đá cập nhật liên tục mới nhất

Kết quả bóng đá cập nhật liên tục mới nhất

Kết quả Bóng đá hôm nay, đêm qua mới nhất được cập nhật liên tục đầy đủ và chi tiết nhất cho từng giải đấu có mặt tại trên trang kể cả trong nước hay thế giới. Hơn thế nữa soikeoworldcup.org còn cung cấp các thông tin xoay quanh trước…

Kết quả Bóng đá hôm nay, đêm qua mới nhất được cập nhật liên tục đầy đủ và chi tiết nhất cho từng giải đấu có mặt tại trên trang kể cả trong nước hay thế giới. Hơn thế nữa soikeoworldcup.org còn cung cấp các thông tin xoay quanh trước khi trận đấu bắt đầu như số bàn thắng được ghi của cầu thủ trong đội, lịch sử đối đầu, thứ hạng các đội bóng, cầu thủ xuất sắc, chủ chốt của đội, giúp người xem nắm bắt tình hình trận đấu một cách tốt nhất.

Trực tiếp
Hôm nay
Hôm qua
04/02
03/02
02/02
01/02
{{ title ? title : 'KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá trực tuyến, tỷ số bđkq hn' }}
Vòng đấu
{{ round.round.replace('?type=result', '') }}
Không có dữ liệu kèo
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh
23:30
1 Tottenham Hotspur
1-0
Manchester City
1-0
21:00
Nottingham Forest
1-0
Leeds United
1-0
Kết quả bóng đá Ligue 1
02:45
Marseille
1-3
Nice
0-2
23:05
Stade Brestois
1-1
Lens
0-0
21:00
1 Ajaccio
0-2
Nantes
0-0
21:00
Lorient
0-0
Angers
0-0
21:00
1 Strasbourg
2-0
Montpellier
2-0
21:00
AJ Auxerre
0-0
Reims
0-0
19:00
Clermont
0-2
Monaco
0-2
Kết quả bóng đá La Liga
03:00
Barcelona
3-0
Sevilla
0-0
00:30
Sociedad
0-1
Valladolid
0-0
22:15
Girona
1-0
Valencia
0-0
20:00
Mallorca
1-0
Real Madrid
1-0
Kết quả bóng đá Serie A
02:45
Inter Milan
1-0
AC Milan
1-0
00:00
Fiorentina
1-2
Bologna
1-1
21:00
Torino
1-0
Udinese
0-0
18:30
Spezia
0-3
Napoli
0-0
Kết quả bóng đá Bundesliga
23:30
VfL Wolfsburg
2-4
Bayern Munchen 1
1-3
21:30
VfB Stuttgart
0-2
Werder Bremen
0-0
Kết quả bóng đá V-League
19:20
Viettel FC
1-1
Hà Nội FC
0-0
Kết quả bóng đá Thái Lan
19:00
Lampang FC
1-1
Khonkaen United
1-0
18:00
Ratchaburi FC
2-1
Nong Bua Lamphu
2-1
18:00
Chonburi Shark FC
2-0
Lamphun Warrior
1-0
17:30
Nakhon Ratchasima
0-4
Bangkok United FC
0-0
Kết quả bóng đá Giao hữu câu lạc bộ
06:00
AD America
1-1
CD Junior Managua
1-0
01:00
Matagalpa U20
0-2
Juventus Managua U20
0-1
00:00
New England Revolution
0-2
Philadelphia Union
0-1
22:00
Hostert
2-0
Bettembourg
0-0
22:00
Hammarby (w)
1-3
Valerenga (w)
1-1
21:40
Volga Ulyanovsk
2-1
OTMK Olmaliq
0-0
21:30
Terek Grozny
1-0
Khimki
0-0
21:30
Rosenborg
2-0
Levanger FK
0-0
21:00
Progres Niedercorn
2-0
Eintracht Trier
0-0
21:00
Vittsjo GIK (w)
3-0
Trelleborgs FF (w)
0-0
21:00
Hordel
0-2
Luner SV
0-1
21:00
WSG Swarovski Tirol
1-1
FC Flora Tallinn
1-0
21:00
FK Prva Iskra Baric
1-2
Rudar Prijedor
0-0
21:00
CS Petange
2-2
Racing Union Luxemburg
0-0
21:00
US Rumelange
2-2
UN Kaerjeng 97
0-0
20:30
Lokomotiv Moscow
1-0
Urartu
0-0
20:00
Rheindorf Altach
1-2
FV Illertissen
1-1
20:00
FC Blau Weiss Linz
5-0
Kolos Kovalyovka
1-0
20:00
Simba Sports Club
1-1
Al-Hilal Omdurman
0-0
20:00
FSV Frankfurt
2-1
Eintracht Frankfurt (Youth)
0-1
20:00
Vasalunds IF
2-0
Sollentuna United
0-0
20:00
FC 1906 Erlensee
0-3
SG Barockstadt
0-2
20:00
Eintracht Lokstedt
6-0
HNT Hamburg
1-0
19:30
FK Velez Mostar
1-1
Minaur Baia Mare
0-1
19:00
Kaposvar
2-2
Paksi B
0-0
19:00
KF Arsimi
2-0
FK Bashkimi
0-0
18:30
Pirin Blagoevgrad
1-2
CSKA Sofia
0-1
18:00
Dziugas Telsiai
1-1
Nevezis Kedainiai
0-0
17:00
FK Rudar Pljevlja
0-0
Karlovac
0-0
17:00
Otrokovice
0-1
MSK Puchov
0-0
17:00
Admira Praha
2-3
Banik Most-Sous
1-0
15:30
Terek Grozny
2-2
FK Chayka Pesch
1-1
15:00
Rubin Kazan
2-0
FC Ufa
1-0
15:00
Volga Ulyanovsk
1-3
Khimki
1-0
15:00
Vejle
0-2
Dynamo Kyiv
0-1
Kết quả bóng đá Bồ Đào Nha
03:30
Gil Vicente
1-1
FC Arouca
1-1
01:00
FC Porto
2-0
Vizela
1-0
22:30
GD Chaves
2-1
Maritimo
2-1
22:30
Sporting Braga
4-1
FC Famalicao
1-0
Kết quả bóng đá Hà Lan
22:45
Groningen
1-1
FC Twente Enschede
0-1
20:30
Feyenoord
2-2
PSV Eindhoven 1
0-1
20:30
Go Ahead Eagles
1-0
NEC Nijmegen
1-0
18:15
SC Cambuur
0-5
AFC Ajax
0-2
Kết quả bóng đá Mexico
06:00
Chivas Guadalajara
1-1
Queretaro FC
0-0
01:00
1 Pumas U.N.A.M.
2-2
Atlas
2-1
Kết quả bóng đá Scotland
19:00
1 Saint Johnstone
1-4
Celtic FC
1-3
Kết quả bóng đá Thụy Sĩ
22:30
Luzern
1-1
Young Boys
1-0
22:30
Winterthur
1-0
Lugano 1
1-0
20:15
FC Sion
0-1
FC Zurich
0-0
Kết quả bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ
22:59
Galatasaray
2-1
Trabzonspor
1-1
20:00
Hatayspor
1-0
Kasimpasa
0-0
17:30
Istanbulspor
2-1
Alanyaspor
0-0
Kết quả bóng đá Croatia
23:30
Hajduk Split
1-2
Rijeka
0-0
21:00
HNK Gorica
0-3
HNK Sibenik
0-1
Kết quả bóng đá Bỉ
01:15
Saint Gilloise
4-0
Zulte-Waregem
1-0
00:30
KAA Gent
2-3
Racing Genk
1-1
22:00
1 Mechelen
2-2
Charleroi
2-0
19:30
Royal Antwerp
0-0
Club Brugge
0-0
Kết quả bóng đá Chile
06:30
Cobresal
1-0
CD Copiapo S.A.
1-0
04:00
Palestino
2-0
Universidad de Chile
0-0
Kết quả bóng đá Romania
02:00
CFR Cluj
0-1
FC Steaua Bucuresti
0-0
20:30
CS Mioveni
1-1
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 1
0-1
Kết quả bóng đá Argentina
07:30
Godoy Cruz Antonio Tomba
1-0
Colon de Santa Fe
0-0
07:30
Atletico Tucuman
0-2
Talleres Cordoba
0-0
07:30
Club Atlético Unión
0-2
Instituto
0-2
05:15
Boca Juniors
0-0
Central Cordoba SDE
0-0
03:00
1 Independiente
1-2
CA Platense
0-1
Kết quả bóng đá UAE
23:15
Al-Jazira(UAE)
1-1
Khor Fakkan
0-1
23:15
Al-Wasl
3-1
Al Bataeh
1-0
20:30
Ittihad Kalba
0-2
Al Wehda(UAE)
0-2
20:30
Al-Dhafra
1-4
Al Ain
1-2
Kết quả bóng đá Bolivia
06:30
Blooming
1-1
Jorge Wilstermann
0-1
04:30
1 Aurora
0-0
Always Ready
0-0
02:00
Club Guabira
1-2
Bolivar
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thụy Sĩ
22:30
Thun
1-0
Neuchatel Xamax 1
0-0
20:15
FC Wil 1900
3-0
Bellinzona
0-0
Kết quả bóng đá Ba Lan
23:30
Pogon Szczecin
0-2
Slask Wroclaw
0-0
21:00
Lech Poznan
1-0
Miedz Legnica
1-0
18:30
Radomiak Radom
1-0
Stal Mielec
1-0
Kết quả bóng đá Hungary
23:30
Ferencvarosi TC
3-1
Ujpesti 1
1-0
21:00
ZalaegerzsegTE
0-0
Mezokovesd Zsory
0-0
Kết quả bóng đá Hy Lạp
01:40
PAOK Saloniki
0-0
Olympiakos Piraeus
0-0
01:00
Panaitolikos Agrinio
0-0
Asteras Tripolis
0-0
22:00
Panathinaikos
2-0
Lamia 1
1-0
Kết quả bóng đá Ấn Độ
18:00
Neroca FC
2-1
Gokulam Kerala FC
1-0
15:30
Sudeva Delhi
1-1
Minerva Punjab
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ý
22:15
Palermo
2-1
Reggina 1
0-0
22:15
Parma
2-0
Genoa
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha
03:00
CD Lugo
0-0
Ibiza Eivissa
0-0
00:30
FC Cartagena
1-2
Levante
0-0
00:30
1 Ponferradina
1-1
Racing Santander
1-0
22:15
Andorra CF
0-1
Zaragoza
0-0
20:00
Villarreal B
0-2
Granada CF
0-2
Kết quả bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha
21:00
1 SL Benfica B
2-1
CD Tondela
0-0
21:00
Clube Desportivo Trofense
0-1
Leixoes
0-0
18:00
Penafiel
1-0
CD Mafra
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Đức
19:30
Magdeburg
1-1
Karlsruher SC
0-1
19:30
1 Hansa Rostock
0-2
Hamburger SV
0-1
19:30
St. Pauli
2-0
Hannover 96 1
2-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Hà Lan
18:15
Roda JC
2-1
MVV Maastricht
0-1
Kết quả bóng đá Peru
22:00
Sporting Cristal
3-0
Alianza Lima
0-0
Kết quả bóng đá Tunisia
20:00
Club Africain
1-0
Rejiche 1
0-0
20:00
C.A.Bizertin
1-2
Stade tunisien
1-1
20:00
AS Slimane
1-0
CO Sidi Bouzid
0-0
20:00
US Tataouine
2-2
Esperance Sportive de Tunis
0-1
20:00
U.S.Monastir
0-1
US Ben Guerdane
0-0
20:00
ES Hamam-Sousse
1-1
Sifakesi
0-0
20:00
Etoile Metlaoui
1-0
Olympique de Beja
0-0
20:00
Chebba
0-0
ES du Sahel
0-0
Kết quả bóng đá Qatar
22:59
Al Shamal
0-5
Al-Sailiya
0-1
20:35
Al Markhiya
4-0
Qatar SC 1
1-0
Kết quả bóng đá Paraguay
05:00
Sportivo Luqueno
1-1
General Caballero LJM
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Đức
20:00
1 Rot-Weiss Essen
1-1
MSV Duisburg
0-0
19:00
Oldenburg
2-2
TSV 1860 Munchen
0-0
Kết quả bóng đá Vđqg Colombia
07:45
Union Magdalena
1-1
Envigado FC 1
0-0
05:30
Atletico Bucaramanga
1-0
Atletico Junior Barranquilla
1-0
03:15
Deportivo Cali
0-0
Deportiva Once Caldas
0-0
Kết quả bóng đá Venezuela
07:30
Academia Puerto Cabello
3-0
Deportivo Rayo Zuliano
0-0
04:15
Deportivo Tachira
3-0
Estudiantes Merida FC 1
1-0
02:00
Metropolitanos FC
1-1
Universidad Central de Venezuela
1-0
Kết quả bóng đá Serbia
00:30
Mladost Novi Sad
2-3
Habitpharm Javor
1-2
22:30
Novi Pazar
2-1
Backa Topola
0-0
20:30
FK Napredak Krusevac
0-1
Partizan Belgrade
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
22:59
Sakaryaspor
2-0
Keciorengucu 1
1-0
20:00
Genclerbirligi
1-0
Goztepe
1-0
17:30
Manisa BB Spor
1-1
Samsunspor
0-0
Kết quả bóng đá Uruguay
07:00
1 Nacional Montevideo
2-1
Liverpool URU
2-0
04:00
Torque
1-1
Danubio FC
0-0
19:45
La Luz
1-3
Wanderers FC
0-2
Kết quả bóng đá Hạng 1 Nữ Síp
16:10
Lakatamia FC (w)
2-0
Karmiotissa Chrisomilia (w)
0-0
Kết quả bóng đá Kenya League Women
19:00
Gaspo FC (W)
1-5
Thika Queens (w)
1-5
16:00
Wadadia (W)
3-0
Nakuru West Queens FC (W)
2-0
15:10
Kisumu All Starlets (W)
5-0
Kangemi Ladies FC (W) 1
2-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Albania
19:00
1 Burreli
1-1
Lushnja KS
0-0
19:00
Beselidhja Lezhe
1-0
Turbina Cerrik
1-0
19:00
Tomori berat
3-3
Besa Kavaje
2-1
Kết quả bóng đá Tanzania
20:00
Ruvu Shooting
2-1
KMC FC
1-0
18:00
Ihefu SC
2-0
Mbeya City
1-0
Kết quả bóng đá Zanzibar Premier League
23:10
KVZSC
0-1
JKU FC
0-0
20:10
Polisi SC
0-1
Uhamiaji FC 1
0-0
Kết quả bóng đá Siêu Cúp Indonesia
18:30
Bali United
1-2
Barito Putera
1-1
15:00
Persib Bandung
2-0
PSS Sleman
2-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 nữ Thổ Nhĩ Kỳ
16:00
Kocaeli Bayan (w)
1-0
Giresun Sanayispor (W)
1-0
15:00
Yabancilar (w)
1-2
Horozkent SK (W)
0-1
15:00
Hatay Defnespor (W)
1-3
Bagcilar Evrenspor (W)
0-1
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Barbados
07:00
Ellerton FC
0-2
Weymouth Wales
0-0
05:00
Brittons Hill
2-0
UWI Blackbirds 1
0-0
03:00
St Andrew Lions
0-1
BDF Sport Programme
0-0
Kết quả bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
18:00
Nazillispor
4-0
Sivas Dort Eylul Belediyespor
3-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Hungary
21:00
Szeged Csanad
2-4
Szentlorinc SE
0-3
20:00
Bekescsaba
1-1
Gyirmot SE
1-0
20:00
Nyiregyhaza
1-1
Bodajk FC Siofok
1-1
20:00
MTE Mosonmagyarovar
1-2
Pecsi MFC
1-1
20:00
Kozarmisleny SE
0-1
FC Ajka
0-1
20:00
Gyori ETO
1-3
Szombathelyi Haladas
1-3
20:00
Dorogi FC
0-2
MTK Hungaria
0-1
20:00
Csakvari TK
0-0
SOROKSAR
0-0
20:00
Dafuji cloth MTE
4-0
Kazincbarcika
1-0
Kết quả bóng đá Hạng Nhất Argentina
03:10
CA 9 de Julio Rafaela
0-1
Sportivo Atenas
0-0
03:00
1 Germinal de Rawson
3-1
Independiente San Cayetano
2-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ghana
22:00
Cape Coast Ebusua Dwarfs
1-2
Swedru All Blacks
0-1
Kết quả bóng đá Rwanda
20:00
Marines FC
3-2
Rwamagana City
2-0
20:00
Rayon Sports FC
0-0
Kiyovu FC
0-0
20:00
Musanze FC
0-0
Etincelles
0-0
20:00
Espoir FC
1-1
Bugesera
0-0
Kết quả bóng đá Antigua Barbuda
07:20
FC Aston Villa
1-1
Old Road FC
1-1
05:10
SAP FC
1-2
Ottos Rangers FC
0-2
03:00
All Saints Utd FC
3-1
Swetes FC 1
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
18:00
Turk Metal Kirikkale
2-1
Ergene Velimese
1-1
18:00
Arguvan
0-1
Erbaaspor S
0-0
18:00
Akhisar Bld.Geng
1-4
Efeler 09
0-1
18:00
Karaman Belediyespor
1-0
Kahramanmarasspor
0-0
18:00
76 Igdir Belediye spor
4-1
Darica Genclerbirligi
3-0
18:00
Gumushanespor
0-0
Bulvarspor
0-0
18:00
Tepecik Bld
1-0
Osmaniyespor
0-0
18:00
Bayrampasa
0-4
Kestel
0-2
18:00
Kepez Belediyespor
2-0
Sapanca Genclikspor
1-0
18:00
Artvin Hopaspor
1-0
Halide Edip Adivarspor
1-0
18:00
Fatsa Belediyespor
1-0
Bergama Belediyespor
0-0
18:00
Anadolu Selcukluspor
0-3
Kelkit Belediye Hurriyet
0-1
18:00
Nevsehirspor Genclik
4-0
Yeni Amasya Spor
0-0
18:00
Kutahyaspor
4-1
Catalca Spor
2-0
18:00
Yeni Altindag BS
1-1
Eskisehirspor
0-1
18:00
Celspor
2-0
Yeni Orduspor
1-0
18:00
Elazigspor
1-0
Agri 1970 Spor 1
0-0
18:00
Ofspor
2-1
Elazig Belediyespor
0-0
18:00
Dai Lin Jissbon
1-0
Yomraspor
0-0
18:00
1 Kusadasispor
0-0
Eynesil
0-0
17:00
Aksarayspor
1-0
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
0-0
Kết quả bóng đá SPB Brazil
03:00
Remo Belem (PA)
3-1
Independente PA 1
2-0
20:00
Sao Francisco FC/PA
1-0
Caete FC
0-0
20:00
Castanhal PA
1-1
Ag. Maraba
1-1
20:00
Tapajos
0-1
Cameta EC
0-0
19:45
Itupiranga
1-1
Tuna Luso
0-1
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Botswana
21:00
Gaborone United
3-0
Security Systems FC
2-0
Kết quả bóng đá Portugal Liga 3
02:00
Uniao Leiria
2-0
Amora FC
0-0
00:00
FC Caldas
1-0
Academica Coimbra 1
1-0
22:00
Sporting CP B
0-1
CF Os Belenenses 1
0-0
19:00
Oliveira Hospital
3-1
Vitoria Setubal
2-1
18:00
Sanjoanense
1-1
Vilaverdense
1-1
Kết quả bóng đá Liên đoàn Burundi
20:10
BS Dynamic
0-4
Magara Young Boys
0-3
20:00
Olympique Star
1-2
Flambeau du Centre
0-0
20:00
Kayanza Utd
0-0
Romania Inter Star
0-0
20:00
Musongati FC
0-1
Le Messager Ngozi
0-0
20:00
Aigle Noir
2-1
Bumamuru
1-1
Kết quả bóng đá Portugal Campeonato Nacional
22:00
Gondomar
2-2
Guarda Desportiva
1-1
22:00
Rebordosa
0-0
Beira Mar 1
0-0
22:00
Tirsense
1-1
Vila Mea
0-0
22:00
GD Resende
0-3
Lusitania
0-2
22:00
Pedras Salgadas
3-1
Maria da Fonte
1-0
22:00
SC Angrense
1-0
Fabril Barreiro 1
1-0
22:00
Arronches e Benfica
1-1
Sintrense
1-1
22:00
GD Braganca
1-0
Dumiense
0-0
22:00
Vilar de Perdizes
1-1
Marr Tino
0-1
22:00
Lusitano Evora
1-3
Vasco da Gama(POR)
0-2
22:00
UD Santarem
0-0
Coruchense
0-0
22:00
Moncao
0-0
Vianense
0-0
22:00
FC Serpa
0-1
Oriental Dragon
0-1
22:00
Camacha
1-1
Machico 1
0-1
22:00
Valadares Gaia FC
2-2
Leca
1-1
22:00
Esp. Lagos
3-2
Imortal
2-1
22:00
Dezembro
0-1
Sertanense FC
0-1
22:00
1 Salgueiros
1-1
Maritimo B
1-0
22:00
Atletico Clube Purtugal
2-1
Olhanense SC
1-1
22:00
2 Benfica C.Branco
0-1
Pero pinheiro 1
0-1
22:00
Amarante
3-2
Pevidem SC
3-1
22:00
Juventude de Evora
3-2
Praiense 1
0-1
22:00
FC Alpendorada
1-0
AD Castro Daire
0-0
22:00
Merelinense
1-2
Brito SC
1-1
22:00
Marinhense
3-0
Alcains
2-0
22:00
Mortagua
3-3
Uniao Da Serra
2-0
18:00
1 FC Ferreiras
0-1
Rabo Peixe
0-0
Kết quả bóng đá Brazil Campeonato Paulista
06:30
Portuguesa Desportos
0-1
Inter de Limeira
0-1
04:30
Corinthians Paulista (SP)
2-0
Botafogo SP
2-0
02:00
Santo Andre
0-1
Sao Paulo
0-0
21:00
2 Ituano SP
0-3
Ah so Santa SP
0-2
Kết quả bóng đá Siêu cúp FA nữ Anh
01:45
West Ham United (w)
0-0
Arsenal (w)
0-0
21:00
Liverpool (w)
2-0
Reading (w)
0-0
19:30
Tottenham Hotspur (w)
2-3
Chelsea FC (w)
1-2
19:00
Manchester United (w)
0-0
Everton FC (w)
0-0
Kết quả bóng đá Vô địch Rio de Janeiro
04:00
Fluminense RJ
3-0
Audax Rio RJ
2-0
02:00
Boavista S.C.
0-4
Botafogo RJ
0-3
01:30
Bangu
1-0
Madureira
0-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Úc bang NSW
14:00
Sydney FC (Youth)
4-2
Mt Druitt Town Rangers FC
3-1
13:10
Blacktown City Demons
1-1
Manly United
1-0
13:10
Sydney United
3-1
Marconi Stallions
0-0
Kết quả bóng đá Nữ Columbia
06:00
Deportivo Cali (w)
2-0
CD Real Santander (w)
2-0
06:00
Junior (w)
0-0
Deportes Tolima (w)
0-0
04:00
Cortulua (w)
0-3
America de Cali (w)
0-2
Kết quả bóng đá Belgium Second Amateur Divisio
21:00
KLSK Londerzeel
2-3
RC Lebbeke
0-0
20:30
Warnant
2-0
Entente Acren-Lessines 1
1-0
Kết quả bóng đá U20 NSW
15:30
Sydney United 58 U20
3-4
Marconi Stallions U20 1
2-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Malta
22:15
1 Marsaxlokk FC
1-1
Zebbug Rangers
1-0
21:00
Valletta FC
1-1
Birkirkara FC
1-1
20:00
Hibernians FC
1-2
Balzan FC
0-0
Kết quả bóng đá Siêu Cúp Kenya
19:00
Vihiga Bullets
0-1
Ulinzi Stars Nakuru
0-0
19:00
Nzoia United
0-0
AFC Leopards
0-0
19:00
Bidco United
0-1
Kenya Police FC
0-1
Kết quả bóng đá Vô địch Mexico nữ
01:00
Puebla (w)
2-0
Club Necaxa (w)
1-0
Kết quả bóng đá Paulista C Brazil
20:00
CA Votuporanguense SP
1-1
Itapirense/SP 1
0-0
Kết quả bóng đá Mexico U20
22:00
Pumas U20
0-1
Atlas U20
0-0
22:00
1 Monterrey U20
1-0
Deportivo Toluca Mexiquense U20
0-0
22:00
Chivas Guadalajara U20
3-2
Queretaro U20 1
2-2
Kết quả bóng đá Brazil Supercopa Women
20:30
SC Corinthians Paulista (w)
1-0
Atletico Mineiro (w)
0-0
20:30
Flamengo/RJ (w)
10-0
Ceara (w) 1
5-0
Kết quả bóng đá Hạng 1 Mato Grosso Brazil
04:30
Nova Mutum EC
0-0
Academia Futebol
0-0
03:00
Uniao Rondonopolis MT
1-0
Mixto EC
1-0
02:00
Cacerense
2-2
OperArio MT
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Cearense Brazil
03:00
Crato
0-1
Icasa CE
0-1
01:30
Horizonte CE
1-0
Pacatuba
0-0
Kết quả bóng đá Oman
22:45
1 Sohar Club
2-3
Al Rustaq
1-2
20:30
1 Al Ittehad Salalah
0-1
Al-Suwaiq
0-1
20:15
Bahla
2-1
al bashaer
0-1
Kết quả bóng đá Hạng C Israel
01:00
Hapoel Ironi Arraba
1-2
Ahi Acre
1-1
Kết quả bóng đá Italy Serie B Women
20:30
1 Brescia (w)
3-4
Lazio (w)
2-0
20:30
Chievo (W)
2-0
Apulia Trani (w)
1-0
20:30
Cesena (W)
0-1
Cittadella (W)
0-0
20:30
San Marino College (w)
3-2
SSD ACF Calcio Arezzo (W)
1-0
20:30
Sassari Torres (W)
1-2
AGSM Verona (w)
0-2
17:00
Napoli (w)
2-1
ACF Clarentia Trento (w)
1-0
Kết quả bóng đá Vô địch Quốc gia Togo
22:00
1 Entente 2
2-2
ASC Kara
1-1
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Ghana
01:00
Real Tamale United
1-0
Accra Hearts of Oak
0-0
22:10
Berekum Chelsea
1-0
Bechem United
1-0
22:00
Bibiani Gold Stars
2-0
Karela United FC
2-0
22:00
Medeama SC
2-0
Samartex
0-0
22:00
Legon Cities FC
3-1
King Faisal
1-0
22:00
Aduana Stars
2-0
Nsoatreman FC
1-0
22:00
Great Olympics
1-1
Ghana Dream FC
1-0
Kết quả bóng đá U21 Ả Rập Thống Nhất
20:30
Al-Sharjah U21
2-1
Baniyas SC Reserves
2-1
20:30
Dibba Al Hisn U21
0-1
Shabab Dubai U21
0-0
20:30
Al-Nasr(KSA) U21
3-2
Ajman Club U21
1-1
Kết quả bóng đá Trẻ Israel
21:10
1 Hapoel Jerusalem Malka U19
1-1
Hapoel Petach Tikva U19
0-0
Kết quả bóng đá ngoại hạng Nigeria
22:40
Wikki Tourist
1-0
Enugu Rangers International
1-0
22:00
Niger Tornadoes FC
0-0
Lobi Stars
0-0
22:00
Sunshine Stars FC
1-0
Bayelsa United
1-0
22:00
Doma United
2-1
Rivers United
1-1
22:00
Plateau United
1-0
Kwara United
1-0
22:00
Akwa United
3-1
Remo Stars 1
2-1
22:00
Shooting Stars SC
2-0
Nasarawa United
2-0
21:00
Enyimba
2-0
El Kanemi Warriors
2-0
Kết quả bóng đá Cúp Liên Đoàn Guatemala
06:30
Deportivo Xinabajul
1-0
CD Puerto de Iztapa 1
0-0
04:30
1 Coban Imperial
0-0
Guastatoya
0-0
04:00
CD Achuapa
0-1
Xelaju MC
0-0
Kết quả bóng đá Mauritanie
02:40
Chemal FC
1-0
ASC Tevragh Zeine
1-0
00:00
F.C. Nouadhibou
2-0
ASC Gendrim
0-0
Kết quả bóng đá Morocco League Women
19:00
Raja Casablanca (W)
0-1
CR Ain Harrouda (w)
0-0
17:00
ASDCT (W)
2-1
AA Taroudant (W)
0-0
Kết quả bóng đá cúp u21 liên đoàn anh
20:00
Bristol City U21
2-1
Everton U21
2-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Burkina Faso
00:45
RC Kadiogo
2-2
AS Douanes Ouagadougou
0-1
22:30
ASFA-Yennega
1-1
Majestic FC
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Costa Rica
03:30
Limon FC
3-3
San Jose Costa Rica
1-2
02:00
Quepos Cambute FC
0-0
AD Carmelita
0-0
00:00
1 Municipal Turrialba
3-0
AD Cariari Pococi 2
2-0
Kết quả bóng đá Vô địch Paraibano Brazil
03:00
Nacional de Patos PB
0-1
Sousa PB
0-0
Kết quả bóng đá Spain Primera Division RFEF
00:00
Badajoz
0-0
CF Rayo Majadahonda
0-0
00:00
UD San Sebastian Reyes
1-0
C.D. San Fernando Isleno
1-0
00:00
Osasuna B
0-1
SD Logrones
0-0
00:00
1 Numancia
0-1
Calahorra
0-0
22:59
Celta vigo b
1-0
Pontevedra
0-0
22:59
Gimnastic Tarragona
0-0
Athletic Bilbao B
0-0
22:00
UD Logrones
0-1
CD Alcoyano
0-1
18:00
SD Amorebieta
2-2
Sabadell
2-0
18:00
Unionistas de Salamanca
0-0
Cordoba
0-0
18:00
Real Madrid Castilla
1-1
AD Alcorcon
1-1
18:00
Cultural Leonesa
0-0
Racing de Ferrol
0-0
18:00
AD Ceuta
1-0
Fuenlabrada
1-0
18:00
CF La Nucia
1-1
Castellon
0-0
18:00
Eldense
2-1
Baleares 2
1-1
Kết quả bóng đá Hạng C Greece
20:00
Pandramaikos
3-1
Aris Avatou
2-0
20:00
Thermaikos Thermis
1-2
Apollon Paralimniou
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha
01:00
Azkoyen
0-1
Alesves
0-0
00:40
CD Barco
0-3
Rapido de Bouzas 1
0-0
00:00
Huetor Tajar
2-4
CD Huetor Vega
2-2
00:00
Almeria B
0-0
CD Torreperogil
0-0
23:15
UE Vilassar de Mar
1-1
CF Peralada
0-0
22:59
CD Azuqueca
3-3
La Solana
0-0
22:59
Oyonesa Tudelano
1-2
CD Berceo
1-1
22:59
CF Badalona B
1-2
CP San Cristobal
0-2
22:59
Naxara
3-1
CD Anguiano
2-1
22:59
CA Antoniano
3-0
AD Cartaya 1
2-0
22:59
UD Ourense
3-2
Silva SD
1-1
22:59
Real Jaen CF
7-1
Atletico Porcuna CF
3-0
22:59
CF Vimenor
1-1
CD Guarnizo
1-0
22:59
UD Somozas
0-3
Gran Pena
0-2
22:59
Club Deportivo Tropezon
5-0
SD Textil Escudo
1-0
22:59
Xerez Deportivo
1-1
CD Gerena
0-0
22:59
Paiosaco
3-2
CSD Arzua
1-0
22:59
RSC International
4-0
RSD Alcala Henares
1-0
22:59
Tomelloso
3-2
CS Puertollano
1-1
22:59
CD Choco
0-1
Atletico Arteixo
0-1
22:59
1 Vianes
1-1
CDFC La Calzada
1-1
22:59
CD Pozoblanco
1-1
Lucena CF
0-1
22:59
CD Naval
1-0
SD Gama
0-0
22:59
Castro
0-1
SD Torina
0-0
22:59
CD Paracuellos Antamira
4-1
CD Galapagar
1-1
22:59
CF Alondras
0-2
Arosa SC
0-1
22:30
CD Tuilla
3-0
Condal CF
2-0
22:30
Luarca CF
0-1
CD Lealtad
0-0
22:30
Castellon B
1-2
Villarreal C
1-2
22:30
AD Llerenense
1-0
Arroyo Club Polideportivo
0-0
22:30
Bollullos CF
3-0
CD Rota
1-0
22:30
Pena Sport
2-1
Pamplona
1-0
22:30
CA Bembibre
7-3
CD Becerril
4-0
22:30
CD Colunga
0-1
CD Praviano
0-0
22:30
1 At. Pulpileno
1-1
La Union CF
1-1
22:30
Almazan
1-1
Arandina
1-1
22:30
1 CF Platges De Calvia
0-1
CF Soller 1
0-1
22:30
Lorca Deportiva FC
1-1
CD Cieza
1-1
22:30
Puente Genil
1-3
Sevilla C
0-1
22:30
Quintanar Del Rey
0-0
Manchego Ciudad
0-0
22:30
1 CD Bullense
2-1
Murcia B
0-1
22:30
Alcantarilla
0-1
Ciudad de Murcia 1
0-1
22:30
Real Avila CF
1-0
Unami CP
1-0
22:30
1 Palencia
3-3
Ponferradina B
0-1
22:15
1 UD Santa Marta
2-3
Atletico Astorga
1-2
22:00
CD Caspe
2-2
CA Monzon
2-1
22:00
UCD Burlades
0-3
CD Cantolagua
0-1
22:00
CD Carinena
2-3
CF Illueca
2-2
22:00
CP Montehermoso
1-0
Jerez
1-0
22:00
Cordoba B
2-1
Coria CF 1
0-1
21:45
UD Llanera
1-0
Caudal
0-0
21:30
SD Huesca II
1-0
AD Almudevar 1
0-0
19:30
CD La Cuadra
3-0
CD Mensajero
0-0
19:30
Marino
1-0
Lanzarote
1-0
18:30
UD Marbella
4-0
Maracena 1
2-0
18:30
UC La Estrella
1-4
Moralo CP
0-2
18:30
CyDL Jupiter Leones
1-0
CF Salmantino
1-0
18:30
CD Huracan Melilla
0-6
Torredonjimeno
0-0
18:30
FC Vilafranca
1-1
UE Castelldefels
1-0
18:15
CD Azuaga
2-1
CF Trujillo
1-0
18:15
CD Binefar
0-2
CD La Almunia
0-2
18:00
CD Llanes
1-2
Sporting de Gijon B
1-1
18:00
Tenerife B
0-1
Villa Santa Brigida 1
0-0
18:00
CD Mirandes B
1-1
Atletico Tordesillas
1-0
18:00
Mostoles
1-0
CF Trival Valderas
0-0
18:00
Atletico Espeleno
0-1
Ayamonte CF
0-1
18:00
Motril
0-1
CD El Palo
0-0
18:00
SD San Ignacio
0-6
CD Touring
0-1
18:00
SD Ejea
5-0
Tamar Ritter
1-0
18:00
Atletico Malagueno
2-0
Arenas Armilla
1-0
18:00
CD La Virgen Del Camino
1-0
Numancia B
0-0
18:00
UD Levante B
2-0
Gandia
1-0
18:00
CD Cuarte Industrial
2-0
CF Calamocha
2-0
18:00
Racing Murcia
0-2
Caravaca CF
0-0
18:00
San Jodie
0-4
SE Penya Independent
0-0
18:00
Portmany
5-1
CD Binissalem
4-1
18:00
Aviles Stadium CF
0-1
L Entregu CF
0-1
18:00
1 Racing Villalbes
0-1
Viveiro CF
0-1
18:00
Ursaria
2-2
Las Rozas
1-2
18:00
Sant Andreu
2-0
UE Sants
2-0
18:00
CP Villarrobledo
3-2
CD Torrijos
1-1
18:00
SP Villafranca
1-0
CD Calamonte
0-0
18:00
2 Barbastro
1-1
CD Utrillas
0-1
18:00
Atletico Pueblonuevo
0-0
Ted Contois Feng
0-0
18:00
EG El Palmar
0-0
Muleno CF
0-0
18:00
Olivenza FC
1-1
CD Miajadas
0-0
18:00
CF Talavera B
2-2
Toledo
0-0
18:00
CD Varea
1-0
Pena Balsamaiso CF
0-0
18:00
CF Montanesa
2-3
Pobla De Mafumet CF
0-2
18:00
CD Cayon
4-0
AD Siete Villas
0-0
18:00
CF Pozuelo Alarcon
0-4
Getafe B
0-1
18:00
LHospitalet
1-0
UE Rapitenca
0-0
18:00
Girona B
2-2
Fundacio Esportiva Grama
1-0
18:00
Valdesoto
0-2
CD Covadonga
0-0
18:00
CE Europa
3-0
UE Tona
1-0
18:00
UC Ceares
1-2
Real Titanico Laviana
0-2
17:30
CD Canillas
0-1
Flat Earth FC
0-1
17:30
CD Roda
1-2
Orihuela CF
1-0
17:30
Calahorra B
3-0
Racing Rioja B
2-0
17:30
Torrejon CF
2-2
Rayo Vallecano B
0-0
17:30
Portugalete
1-1
Cultural de Durango
0-1
17:30
1 Molinense
0-1
Aguilas CF
0-0
17:30
CU Collado Villalba
0-1
Real Aranjuez CF
0-1
Kết quả bóng đá Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ
18:30
Dudulluspor (W)
0-3
Fatih Karagumruk (W)
0-2
17:00
Adana Idmanyurduspor (w)
0-3
Galatasaray SK (W)
0-3
16:10
1 Fatih Vatan Spor (w)
0-0
KDZ Ereglispor (w)
0-0
16:00
Kirecburnu (w)
0-11
Fomget Genclik (w)
0-0
16:00
Konak BEL. (w)
3-2
Trabzonspor (w)
2-0
16:00
Atasehir Belediyesi (w)
0-6
Fenerbahce SK (W)
0-4
16:00
Besiktas (w)
3-1
Hatayspor (nữ)
1-0
16:00
Hakkarigucu SK (w)
0-3
ALG Spor (w)
0-0
Kết quả bóng đá Vô địch Australian Welsh
13:10
Bonnyrigg White Eagles
2-1
Dulwich Hill SC
0-0
Kết quả bóng đá Úc Nữ
12:00
Adelaide United (w)
0-1
Brisbane Roar (w)
0-0
12:00
Newcastle Jets (w)
0-3
Canberra United (w)
0-0
Kết quả bóng đá Cúp Phát triển Quốc tế
21:50
Belarus U17
3-0
Uzbekistan U17
2-0
19:10
Belarus U16
0-4
Iran U17
0-2
16:50
Russia U17
1-1
Tajikistan U17
1-0
14:30
Kazakhstan U17
1-0
Russia U16
1-0
Kết quả bóng đá Liberia First Division
02:50
BEA Mountain FC
2-1
Watanga FC 1
1-1
22:59
Nimba United
1-1
Heaven Eleven 1
1-0
Kết quả bóng đá Cúp nghiệp dư Uruguay
06:45
Lavalleja Capital
2-2
Cerro Largo Capital
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha
01:00
Compostela
2-1
Ourense CF
1-0
00:00
SD Laredo
0-0
CD Guijuelo
0-0
22:59
Ejido
5-0
CD Utrera
2-0
22:59
G. Segoviana
2-2
Leganes B 1
1-0
22:59
CD Cristo Atletico
1-1
coruxo FC
0-0
22:59
Marino luanco
2-0
Union Langreo 1
2-0
22:59
Antequera CF
1-1
Granada CF B
1-1
22:59
SD Tarazona
2-0
CD Izarra
1-0
22:59
Yeclano Deportivo
1-0
Xerez Deportivo FC 1
1-0
22:59
SD Gernika
4-0
CD Arnedo
3-0
22:59
Arenas Club de Getxo
1-0
Rio Sports
1-0
22:59
UD Alzira
1-0
RCD Espanyol B 1
1-0
22:30
UE Olot
0-0
CD Ebro
0-0
22:30
Alfaro
1-1
Sestao
0-0
22:15
CD San Roque de Lepe
1-0
Sevilla Atletico
1-0
22:15
Racing B
1-1
Zamora CF 1
0-1
19:00
Real Betis B
0-0
Recreativo Huelva
0-0
18:30
Atletico Sanluqueno
1-1
Mar Menor
0-1
18:30
Alaves B
1-0
Brea
1-0
18:00
Cacereno
0-0
UD Melilla
0-0
18:00
Atletico de Madrid B
3-1
CD Coria
0-0
18:00
Cadiz B
1-1
FC Cartagena B
1-0
18:00
Utebo FC
1-1
CD Tudelano
0-0
18:00
Terrassa
0-1
SCR Pena Deportiva
0-0
18:00
1 UD Logrones B
0-1
Real Sociedad C
0-0
18:00
1 CD Estebona
0-0
Don Benito
0-0
18:00
Villanovense
1-0
CD Atletico Paso
0-0
18:00
AD Union Adarve
4-0
CD Montijo 1
2-0
18:00
1 Lleida
1-2
Valencia CF Mestalla
1-1
18:00
1 Suokuaili Moss
0-0
Alcorcon B 1
0-0
18:00
Ibiza Islas Pitiusas
1-1
CF Badalona
1-1
18:00
CD Guadalajara
0-0
Cerdanyola del Valles
0-0
18:00
1 Hercules
1-0
AE Prat
0-0
18:00
CE Manresa
1-1
Formentera
0-0
18:00
CD Arenteiro
0-0
Gimnastica Torrelavega
0-0
18:00
UCAM Murcia
4-0
Velez CF
1-0
18:00
Real Aviles
1-0
Bergantinos CF
0-0
18:00
Atletico Mancha real
0-4
Juventud Torremolinos CF
0-1
17:30
Real Zaragoza B
1-1
Teruel
0-1
17:00
Mallorca B
0-2
Atletico Saguntino
0-2
Kết quả bóng đá Namibia
20:00
UNAM FC
1-0
Blue Waters FC
0-0
20:00
African Stars Windhoek
5-1
Pyeongtaek Citizens FC
0-0
19:00
Life Fighters
3-1
Orlando Pirates Windhoek
0-0
19:00
Julinho Sporting
2-1
United Africa Tigers
0-0
19:00
Young Brazilians FC
1-0
FC Civics
0-0
19:00
Young Africans Sports Club
0-0
Okahandja United FC
0-0
18:50
Black Africa FC
0-1
Mighty Gunners
0-0
18:00
Tura Magic FC
2-4
Eleven Arrows FC
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Síp
19:30
Olympiada Lympion
2-4
Anagennisi FC Deryneia
1-2
Kết quả bóng đá Honduras
04:30
Marathon
1-0
CD Victoria 1
1-0
04:30
Honduras Progreso
1-3
Real Espana
0-2
04:00
Olancho FC
4-1
Lobos UPNFM
3-1
Kết quả bóng đá Paulista B Brazil
01:00
Ponte Preta
2-2
Juventus SP
1-1
Kết quả bóng đá U19 Pháp
20:30
Monaco U19
1-4
Marseille U19
0-0
20:30
1 Colomiers U19
0-1
Air Bel U19
0-0
20:30
Clermont U19
0-1
Le Puy Foot 43 Auvergne U19
0-0
20:30
ESM DE Gonfreville U19
0-5
LensU19
0-2
20:30
1 USSA Vertou (U19)
0-6
Lorient U19
0-2
20:30
Avenir Sportif Beziers U19
0-0
Istres U19
0-0
20:30
Caen U19
1-1
Lille U19
0-0
20:30
Dunkerque U19
1-3
Orleans US 45 U19
1-3
20:30
Lyon U19
0-0
Metz U19
0-0
20:30
Niort U19
1-1
Bordeaux U19
1-0
20:30
1 Valenciennes US U19
1-1
Amiens U19 1
0-0
20:30
Saran U19
0-1
Stade Reims U19
0-1
20:30
AC Bobigny U19
1-2
StrasbourgU19 1
0-0
20:30
Angers SCO U19
2-0
Guingamp U19
2-0
20:00
Montpellier U19
4-0
Blagnac U19 1
1-0
18:00
Avranches U19
1-0
SPA Merignacais U19
0-0
18:00
Troyes U19
5-0
Bourg Peronnas U19
1-0
17:30
Nancy U19
0-0
SochauxU19
0-0
17:00
Cannes AS U19
0-1
Saint Etienne U19
0-1
16:00
1 Ajaccio U19
1-1
Toulouse U19
1-0
Kết quả bóng đá PakistanYajia
02:30
Operario/AM
0-1
Manaus (AM)
0-0
Kết quả bóng đá U19 Hy Lạp
20:00
Levadiakos U19
0-0
Volos Nps U19
0-0
18:00
PAOK Saloniki U19
2-0
Olympiakos Piraeus U19
1-0
Kết quả bóng đá Mùa đông Estonia
00:30
Elva
0-3
Trans Narva
0-1
21:00
FC Nomme United
3-0
Kohtla Jarve JK Jarve
2-0
19:00
Tartu JK Maag Tammeka B
1-6
Nomme JK Kalju II
1-4
17:00
Tabasalu Charma
2-0
JK Tallinna Kalev II
1-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Azerbaijan
21:30
FC Neftci Baku
2-0
Standard Sumgayit
0-0
19:00
Zira FK
2-2
FK Gilan Gabala
1-1
Kết quả bóng đá Vô địch Tocantinense Brazil
04:30
Uniao Atletica Carmolandense/TO
3-0
Peng Javier
0-0
02:00
Bela Vista TO
2-0
Uniao Atletica Carmolandense/TO 1
1-0
Kết quả bóng đá Brazil Campeonato Gaucho
06:30
Novo Hamburgo RS
0-0
Internacional RS
0-0
05:00
Sao Jose PoA RS
0-0
Brasil de Pelotas 2
0-0
05:00
1 Avenida RS
1-0
Sao Luiz(RS) 1
1-0
04:30
Ypiranga(RS)
3-2
Juventude
1-2
02:00
Caxias RS
3-1
Esportivo RS
2-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Hong Kong
17:30
Lung Moon FC
1-1
Lansbury FC
1-0
12:40
Gospel Friends FC
3-1
Ornament FC
1-0
Kết quả bóng đá Đông Bắc Brazil
04:00
Campinense
0-2
Sport Club do Recife
0-1
02:00
Centro Sportivo Alagoano
3-1
Vitoria BA 1
2-1
02:00
1 CS Sergipe
4-0
Alagoinhas Atletico BA
3-0
Kết quả bóng đá Nam Phi Premier Soccer League
21:00
1 TS Galaxy
0-0
Kaizer Chiefs
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ai Cập
00:00
Ceramica Cleopatra FC
0-1
Enppi 1
0-1
00:00
Al-Ittihad Alexandria
1-1
Ismaily
0-1
19:45
Ghazl El Mahallah
1-2
Haras El Hedoud
0-2
19:45
El Daklyeh
1-2
Aswan
1-2
Kết quả bóng đá Hạng nhất Lebanese
19:15
Racing Beirut
2-0
Sporting Club Beirut
1-0
19:10
Riyadi Abbasiya
2-1
Al-Mabarrah
0-0
Kết quả bóng đá Italia Primavera
21:00
Bologna U20
3-2
Cesena U20
2-1
17:00
Sampdoria Youth
2-1
AS Roma U20
1-1
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Iraqi
23:30
Al-Hudod
1-1
AI Kahrabaa
0-1
21:00
Karbalaa
0-1
Duhok
0-0
18:30
Naft Misan
1-3
Al Zawraa
0-2
Kết quả bóng đá SE Brazil
02:00
AD Atletica Gloriense
0-1
Falcon FC
0-1
01:15
America SE
2-2
Itabaiana(SE)
0-1
Kết quả bóng đá Vô địch U19 Đức
19:00
Hamburger SV U19
4-0
Hannover 96 U19
1-0
18:30
FC Viktoria 1889 Berlin U19
3-2
RB LeipzigU19
2-2
18:00
Ingolstadt U19
4-1
TSV 1860 Munchen U19
0-1
17:00
Holstein Kiel U19
4-4
VfL Wolfsburg U19
0-1
17:00
Nurnberg U19
4-0
Eintracht Trier U19
0-0
17:00
FSV Mainz 05 U19
3-2
SC Freiburg U19
1-2
17:00
Werder Bremen U19
0-1
Hertha Berlin U19
0-0
Kết quả bóng đá U19 A2 Thổ Nhỹ Kỳ
16:00
Kocaelispor U19
2-0
Bodrumspor U19
2-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Guatemala
04:00
Chimaltenango FC
0-1
CD Zacapa
0-1
01:00
Coatepeque
0-0
San Juan FC
0-0
00:20
Deportivo Barberena FC
3-1
San Benito FC
1-0
00:00
Deportivo Mictlan
0-0
C.S.D. Comunicaciones B
0-0
00:00
Suchitepequez
3-0
Nueva Concepcion
1-0
Kết quả bóng đá Giải trẻ Nam Phi
17:00
Golden Arrows Reserves
0-2
Kaizer Chiefs Reserves
0-1
16:00
Cape Town City FC Reserves
8-3
Sekhukhune United Reserves
4-0
15:00
Richards Bay FC Reserves
1-0
Mamelodi Sundowns Reserves
0-0
Kết quả bóng đá Hạng nhất Hồng Kông
14:30
Citizen
0-2
Eastern District SA
0-0
14:30
Happy Valley
1-4
Shatin SA
0-0
14:30
South China AA
0-0
Wing Yee FT
0-0
14:30
Yuen Long FC
0-0
Central Western District RSA
0-0
14:30
Kwai Tsing District FA
2-4
Wong Tai Sin
1-4
14:30
North District FC
3-1
Dreams Metro Gallery
1-0
12:30
Kai Jing
1-2
Kowloon City
1-0
Kết quả bóng đá Gibraltar
00:30
College 1975 FC
4-1
Lions Gibraltar
0-0
22:00
Lincoln Red Imps FC
1-0
St Joseph's FC
0-0
Kết quả bóng đá Australia West Premier Bam Creative Night Series
18:00
Inglewood United
3-1
Sorrento F.C.
1-1
16:00
Olympic Kingsway SC
3-0
Perth Glory (Youth)
1-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Lebanon
19:50
Al-Nejmeh
1-1
Al Bourj
0-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Hồng Kông
17:00
Kitchee
7-0
Sham Shui Po
5-0
15:30
1 Hong Kong FC
1-1
Tai Chung FC
0-0
14:00
1 Biu Chun Rangers
1-0
LeeMan
1-0
Kết quả bóng đá C1 Italia
23:30
Francavilla
4-1
Giugliano
2-0
23:30
Taranto Sport
1-0
Latina
0-0
23:30
Foggia
1-1
Gelbison
0-0
20:30
Turris Neapolis
2-0
Nuova Monterosi
1-0
20:30
AZ Picerno ASD
1-0
Juve Stabia
0-0
20:30
Pescara
5-0
Potenza 1
2-0
20:30
Catanzaro
4-0
A.S Andria Bat
1-0
20:30
1 Messina
0-1
Audace Cerignola 1
0-1
20:30
Viterbese
2-0
AC Monopoli
1-0
20:30
Sangiuliano City Nova
1-0
Lecco
1-0
20:30
Renate AC
0-2
Trento
0-0
20:30
Pro Vercelli
0-0
Feralpisalo
0-0
20:30
Pro Patria
2-0
Vicenza
1-0
20:30
Padova
0-3
Us Pergolettese
0-1
20:30
Novara
1-2
Albinoleffe 1
0-0
20:30
Mantova
2-3
USD Virtus Verona 1
2-0
20:30
JuventusU23
2-0
Piacenza
0-0
20:30
Azy based nano Bo
3-1
Pordenone Calcio SSD
3-0
20:30
1 Triestina
0-2
Pro Sesto
0-0
Kết quả bóng đá Vô địch Pernambucano Brazil
02:00
1 Central SC
1-2
Petrolina PE
0-2
Kết quả bóng đá Bóng đá Khu vực Đức
22:00
ZFC Meuselwitz
4-0
Germania Halberstadt
0-0
21:00
SV Drochtersen/Assel
5-2
St Pauli II 1
1-0
20:00
1 Werder Bremen (Youth)
3-1
TuS Blau-Weiss Lohne 1
1-1
20:00
VfV Borussia 06 Hildesheim
1-1
ETSV Weiche Flensburg
0-0
20:00
Bremer SV
0-4
Havelse
0-1
20:00
FC Teutonia 05
2-1
Phonix Lubeck
2-0
20:00
Preuben Munster
4-0
Alemannia Aachen
1-0
19:30
Hannover 96 Am
1-1
VFB Lubeck
1-0
19:00
Lichtenberg 47
3-4
Rot-Weiss Erfurt
1-2
19:00
FSV luckenwalde
1-0
Energie Cottbus
1-0
19:00
1 Chemnitzer
2-0
Greifswalder FC
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Iran
17:30
Espad Tehran
0-0
Shahid Oraki Eslamshahr
0-0
17:30
Sepidrood Rasht
1-0
Pas 1
0-0
17:30
Foolad Khuzestan B
3-0
Iman Sabz FC
1-0
17:30
FC Vista Turbine
1-1
FC Panik Talesh
0-0
Kết quả bóng đá Andorra
00:30
UE Engordany
2-0
Sant Julia
1-0
22:00
FC Santa Coloma
3-2
Penya Encarnada
1-0
19:30
UE Santa Coloma
2-0
Atletic Club D Escaldes 1
1-0
17:00
Inter Club Escaldes
0-1
FC Ordino
0-1
Kết quả bóng đá Vô địch Mato grosso do Sul
02:00
Operario de Dourados MS
2-1
Aquidauanense
1-0
02:00
Ivinhema FC (MS)
1-0
Dourados
1-0
02:00
Coxim MS
0-2
SER Chapadao/MS
0-0
02:00
1 Operario MS
0-1
Costa Rica MS 1
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Bỉ
01:15
FCV Dender EH
0-1
KMSK Deinze
0-0
22:00
Club Brugge Ⅱ
1-0
Excelsior Virton
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Guatemala
04:00
CSYD Carcha
2-0
Manati FC 1
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 4 Ý
21:00
Vigor Senigallia
1-0
Asd Pineto Calcio
0-0
21:00
Citta Di S. Agata
1-0
ASD Ragusa Calcio
0-0
21:00
Team Altamura
2-1
FC Francavilla
0-0
21:00
Nardo
4-0
USD Lavello
1-0
21:00
Ligorna
0-0
USD Pont Donnaz 1
0-0
21:00
ASD Paterno
0-0
ASD San Luca
0-0
21:00
Citta di Fasano
1-1
ASD Molfetta 1
0-0
21:00
FB Brindisi 1912
0-1
ASD Martina Franca
0-0
20:30
Cassino
0-0
Vis Artena
0-0
20:30
ASD Sporting Trestina
0-0
Grosseto
0-0
20:30
ACD SantAngelo
1-0
Giana
0-0
20:30
Clodiense
0-0
Luparense FC
0-0
20:30
Aprilia
1-1
Palmese 1914
0-0
20:30
Tau calcio
0-0
Sangiovannese
0-0
20:30
Sammaurese
1-2
ASD Fanfulla
0-1
20:30
Ponsacco
0-0
Ssd Group Citta Di Castello
0-0
20:30
Seregno
0-0
Ponte San Pietro
0-0
20:30
Gozzano
3-1
Derthona
2-1
20:30
A.S.D. Torviscosa
0-4
AC Este
0-2
20:30
Real Calepina FC
0-1
ASD Citta Di Varese
0-1
20:30
ASD Canicatti
2-1
Santa Maria 1
0-1
20:30
Afragolese 1944
0-2
FBC Gravina
0-1
20:30
Real Forte Querceta
2-1