1. Trang chủ
  2. Kết quả bóng đá cập nhật liên tục mới nhất
  3. Kết quả bóng đá (KQBĐ) UEFA Europa Conference League cập nhật mới nhất hiện nay

Kết quả bóng đá (KQBĐ) UEFA Europa Conference League cập nhật mới nhất hiện nay

Trực tiếp Hôm nay Hôm qua 28/01 27/01 26/01 25/01 Ngoại Hạng Anh Cúp C1 Ligue 1 La liga Seri A Bundesliga Cup C2 Châu âu V-league Châu Á U23 World Cup 2022 Aff Cup 2022 J League 1 Nhà nghề Mỹ MLS Hàn Quốc Mexico Thái Lan Úc UEFA…
Trực tiếp
Hôm nay
Hôm qua
28/01
27/01
26/01
25/01
{{ title ? title : 'Kết quả bóng đá Cúp C3 Châu Âu 2022-2023 - Kqbd Châu Âu' }}
Vòng đấu
{{ round.round.replace('?type=result', '') }}
Không có dữ liệu kèo
Thời gian
FT
Vòng đấu
HT
04/11 03:00
Groups B
Silkeborg
0-2
Anderlecht
(0-1)
04/11 03:00
Groups D
Partizan Belgrade
1-1
Synot Slovacko
(1-0)
04/11 03:00
Groups C
Hapoel Beer Sheva
4-0
Austria Wien
(2-0)
04/11 03:00
Groups B
FC Steaua Bucuresti
0-3
West Ham United
(0-1)
04/11 03:00
Groups D
FC Koln
2-2
Nice
(0-2)
04/11 03:00
Groups C
Lech Poznan
3-0
Villarreal
(1-0)
04/11 00:45
Groups F
Djurgardens
1-0
Shamrock Rovers
(1-0)
04/11 00:45
Groups G
Slavia Praha
1-1
Sivasspor
(0-1)
04/11 00:45
Groups H
FK Zalgiris Vilnius
1-2
Slovan Bratislava
(0-2)
04/11 00:45
Groups E
Apollon Limassol FC
1-0
Vaduz
(1-0)
04/11 00:45
Groups F
KAA Gent
4-0
Molde
(0-0)
04/11 00:45
Groups G
CFR Cluj
1-0
KF Ballkani
(1-0)
04/11 00:45
Groups H
FC Pyunik
1-2
Basel
(0-2)
04/11 00:45
Groups E
AZ Alkmaar
2-1
Dnipro-1
(1-1)
03/11 22:30
Groups A
Istanbul BB
3-1
Heart of Midlothian
(2-0)
03/11 22:30
Groups A
Rigas Futbola skola
0-3
Fiorentina
(0-3)
28/10 18:00
Groups D
Synot Slovacko
0-1
FC Koln
(0-0)
28/10 02:00
Groups E
Dnipro-1
1-0
Apollon Limassol FC
(1-0)
28/10 02:00
Groups F
Shamrock Rovers
1-1
KAA Gent
(1-0)
28/10 02:00
Groups G
Sivasspor
3-0
CFR Cluj
(1-0)
28/10 02:00
Groups H
Slovan Bratislava
2-1
FC Pyunik
(0-0)
28/10 02:00
Groups A
Heart of Midlothian
2-1
Rigas Futbola skola
(2-1)
28/10 02:00
Groups B
West Ham United
1-0
Silkeborg
(1-0)
28/10 02:00
Groups F
Molde
2-3
Djurgardens
(2-1)
28/10 02:00
Groups G
KF Ballkani
0-1
Slavia Praha
(0-0)
28/10 02:00
Groups H
Basel
2-2
FK Zalgiris Vilnius
(2-1)
27/10 23:45
Groups D
Nice
2-1
Partizan Belgrade
(1-0)
27/10 23:45
Groups B
Anderlecht
2-2
FC Steaua Bucuresti
(1-0)
27/10 23:45
Groups C
Villarreal
2-2
Hapoel Beer Sheva
(0-0)
27/10 23:45
Groups E
Vaduz
1-2
AZ Alkmaar
(0-0)
27/10 23:45
Groups A
Fiorentina
2-1
Istanbul BB
(1-1)
27/10 23:45
Groups C
Austria Wien
1-1
Lech Poznan
(0-0)
14/10 02:00
Groups B
West Ham United
2-1
Anderlecht
(2-0)
14/10 02:00
Groups G
KF Ballkani
1-2
Sivasspor
(1-0)
14/10 02:00
Groups H
FK Zalgiris Vilnius
2-1
FC Pyunik
(2-0)
14/10 02:00
Groups B
FC Steaua Bucuresti
0-5
Silkeborg
(0-2)
14/10 02:00
Groups E
Vaduz
1-2
Dnipro-1
(1-1)
14/10 02:00
Groups F
Shamrock Rovers
0-2
Molde
(0-1)
14/10 02:00
Groups C
Hapoel Beer Sheva
1-1
Lech Poznan
(1-1)
14/10 02:00
Groups D
Nice
1-2
Synot Slovacko
(1-0)

Soi Kèo